Announcement

Collapse
No announcement yet.

Memory Stability Test

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมพ ขิงๆ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
      เมพ ขิงๆ
      ขอบคุณครับ

Comment

• ซับชุดนี้น่าจะนิ่ง

จัดไป2000%ไม่มีเออเร่อ

Comment

• ตอง 17 ยังไม่นิ่ม ก็ลองลอกท่านแมวมาเล่นดูครับ

300% พอล่ะ เปิดคอมทั้งวัน แฟนบ่นค่าไฟ

Comment

• Comment

• 17-18-18-38 พอได้ sub อื่้นพอประมาณ

Comment

• เยี่ยมเลยครับ

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                  เยี่ยมเลยครับ
                  อยากกด 17-17-17 แบบคลีนๆ ท่านแมวแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• ลองหาพัดลมมาเป่าอัดแรมดูครับ ตอนผมเล่น 4133 ถ้าไม่มีพัดลมก็ได้แค่ 17-18-18-38 พอมีพัดลม 17-17-17-37 ได้เป็นบางครั้งอยู่ครับ แต่ก็ขึ้นกับดวงในการเทรน/บูทแต่ละครั้งอยู่ดีครับ อาการคล้ายๆความเสถียรมันอยู่ตรงขอบๆแล้ว ไบออสก็มีผลด้วยครับ
                    เมมเทสถึงจะได้เป็นบางครั้งแต่ใช้จริงมาราวๆครึ่งปีไม่มีปัญหาผมเลยไม่ได้ใส่ใจมากครับ

Comment

• ตกไปไกล 500 ก่อน

Comment

• Comment

• 4500/1.450 ได้แล้วครับ ค่อยๆเทสไปครับ

Comment

• ลอง GSAT บน Linux Mint 19 Cinnamon ของจริงบ้าง ทุกทีมัวแต่รันผ่าน bash บน windows

Last edited by Botvinnik; 24 Nov 2018, 19:58:45.

Comment

• ส่ง RYZEN ร่วมสนุกด้วยท่าน แมว

Comment

• Originally posted by Insight View Post
                                ส่ง RYZEN ร่วมสนุกด้วยท่าน แมว
                                สวัสดีครับท่านตี๋ หายไปนานเลยนะครับ

Comment

Working...
                                X