Announcement

Collapse
No announcement yet.

AIDA64 Memory(RAM) BanchMark 2017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดต คะแนน

Comment

• ส่งผลเทสมาใหม่ได้เรื่อยๆ เลยนะครับ คะแนนที่ดีขึ้นจะทำการอัพลำดับขึ้นให้เรื่อยๆ
      และสามารถเช็คชื่อท่านว่าอยู่ลำดับที่เท่าไหร่ ได้ที่หน้าแรก #2 > https://www.overclockzone.com/forums...1#post71784082
      V

Comment

• อัพ

Comment

• Comment

• ดันๆครับ ได้เพิ่มมาอีกหน่อยนึง

Comment

• ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่ไหน

Comment

• Comment

• หนีบ๊วย อิอิ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                    หนีบ๊วย อิอิ

Comment

• แรมผมกากจุง ......แรมตัวเทพก็ไม่มีปัญญาเล่น 555 แรม แม่ม ราคาโหดเว่อร์อีกนานใหมนี่

Comment

• Originally posted by cjj View Post
                        แรมผมกากจุง ......แรมตัวเทพก็ไม่มีปัญญาเล่น 555 แรม แม่ม ราคาโหดเว่อร์อีกนานใหมนี่
                        จนกว่าค่ายมือถือจะเจ๊งครับ จะได้ไม่ต้องมีส่วนแบ่งตลาด

Comment

• Originally posted by pastel2017 View Post
                          จนกว่าค่ายมือถือจะเจ๊งครับ จะได้ไม่ต้องมีส่วนแบ่งตลาด
                          มือถือมีแต่ฟูเฟื่อง...555 คงรอกันเหนียงยานละงานนี้ ......หากเล็งถูกกว่านี้

Comment

• อัพเดต คะแนน ครัช

Comment

• กว่าจะได้

Comment

• เมพเบย

Comment

Working...
                                X