Announcement

Collapse
No announcement yet.

AIDA64 Memory(RAM) BanchMark 2017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมพ ขิงๆ

Comment

• ช่วงนี้แรมราคาเเพง ไม่ค่อยเห็นใคร เอาแรมมา เทสเล่นเลย
      ช่วงก่อนผมมือบอน OC ตัว i3 6100 ปรับ BLCK โดยที่แรม ไม่ปรับลงมาให้เป็นค่า XMP ที่ 2400 ผม OC เลยจาก clock วิ่งอยู่เดิมๆ 3.70Ghz ผมปรับ วิ่งไป 4.07Ghz ไฟ auto ได้เรื่องเลย แรมไม่บูต ตอนนี้เลยปรับวิ่งแค่ บัส 2400@3000Mhz
      มือใหม่ ฝาก OC แรม อย่าลืมปรับเป็น XMP ก่อนน่ะ ไม่งั้น เดี๋ยวใจหายใจคว่ำเหมือนผม 555+ (ดันเนียนๆ)

Comment

• ทักทายทุกท่านยามค่ำครับ

Comment

• เล่นด้วยจ้า เครื่องดูหนัง I5 6500+Trident Z RGB

Comment

• โหลดมาแล้ว ทำไงครับ ? มันขึ้นแต่หน้าตาแบบนี้ ?

Comment

• Comment

• Originally posted by A.pato View Post
                เล่นด้วยจ้า เครื่องดูหนัง I5 6500+Trident Z RGB

เทพสุดใน Dual Channel

Comment

• Comment

• DDR4-3000 CL15

Comment

• คืนนี้ขอหัวตาราง

Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post
                        คืนนี้ขอหัวตาราง
                        เคร...แต่เบาๆหน่อย เห็นใจคนแก่บ้าง เดวปาดไม่ไหว...

Comment

• ขออัพเดทหน่อยคับลุงเห๊นเลข 7 แล้ว^^
                          I5 6500+Trident Z RGB ไฟ 1.47 คับ

Last edited by A.pato; 20 Nov 2017, 21:25:37.

Comment

• 4600 MHz

Comment

• Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post

แล้วจะปาดไหว ไหมเนี้ยยยย....

Comment

Working...
                                X