Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- DDR3 ALL SPEED @ 1.65V. --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทส TZN

Comment

• Originally posted by adna View Post
      เทส TZN

แจ่มเลยครับ แรมคู่ใหม่เหรอครับ ล็อต May2020 มั้ย ท่าน ADNA

Comment

• Originally posted by Insight View Post
        แจ่มเลยครับ แรมคู่ใหม่เหรอครับ ล็อต May2020 มั้ย ท่าน ADNA
        เป็น Apr2020 ครับผม

Comment

• Originally posted by adna View Post
          เทส TZN

แน่น ๆ เลยครับบบ

Comment

• tm5 test

Comment

• Test ค่าใช้งาน ที่ 4400 CL-16-16-28 ครับ ไฟเลี้ยงต่างๆกำลังดี

Comment

• Originally posted by Insight View Post
                Test ค่าใช้งาน ที่ 4400 CL-16-16-28 ครับ ไฟเลี้ยงต่างๆกำลังดี
                ^
                แน่นดีจังครับผม

คลาย tRAS ออก เหมือนจะลดไฟแรมลงได้ครับ

Comment

• viper test

เปิดแอร์

ปิดแอร์

Comment

• /\
                    /\
                    แจ่มเลยครับ ท่าน ADNA
                    เปิดเครื่องเทส ระบบ อีกรอบ กับ Memtes ครับ

คืนนี้จะลองไล่ 4500 CL16 ต่อจากที่ค้างไว้

Comment

• ^^^ แรงๆ กันทั้งนั้น
                      ไม่ได้เล่นซะนาน รบกวนขอ Key Aida64 V.6.25 ด้วยครับ v.เก่า ไม่ซับพอร์ต เจน 10 ครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

• Comment

• Comment

• มาแนะนำแรมไม่ชอบไฟ

ผมได้มาก็ลองอัดไฟ 1.45 1.50 1.55 ด้วยความเคยชิน ยังไงก็ Error จนสุดท้ายรู้ล่ะ มันไม่กินไฟนี่เอง

Klevv 3600 DJR (18-22-22 1.35V) -> 4400 (19-25-25 1.35V)

วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

• เมพ

Comment

• น้องมันโดนผมป้ายยา เลยเอามาโชว์ 1.65V ขำๆหน่อย

วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

Working...
                                X