Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่บ้านผมมีคอม2เครื่อง ผมมีฮาดิสเสียบนอกเครื่องอยู่1เครื่อง เรื่องมีอยู่ว่า..........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่บ้านผมมีคอม2เครื่อง ผมมีฮาดิสเสียบนอกเครื่องอยู่1เครื่อง เรื่องมีอยู่ว่า..........

ที่บ้านผมมีคอม2เครื่อง ผมมีฮาดิสเสียบนอกเครื่องอยู่1เครื่อง เรื่องมีอยู่ว่า..........

1...ผมเสียบHD ที่เครื่อง1 ผมเห็นไฟล ปกติ ครบทุกอย่าง

2...ผมเสียบHD ที่เครื่อง2 ไม่เห็นไฟล เห็นไฟลแปกปลอมมา3 ตัว แล้วไฟลหนังผม คริก เข้าไปมันว่างเปล่า

เนื้อที่HD ก็หายเท่าเดิม

สรุป มัน มีไวรัส เครื่องไหน ยังไง ครับ งง

ขอ

Comment

Working...
    X