Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ RAM Kingston ปลอมหรือป่าว ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Hang998 View Post
    ถ่ายรูปมาแล้ว !!!

ผมว่าแท้นะ

Comment

Originally posted by Hang998 View Post
      ถ่ายรูปมาแล้ว !!!

ของแท้ครับ แถมได้ชิปดีซะด้วยนะนั่นนะ PSC เลยนะ TH xxxx 3G-A ลากยาวๆ
      Last edited by ihog6hog; 23 Mar 2011, 19:04:51.
      วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

แท้ครับ แรมปลอมยังไม่มีตัวเตี้ยออกมาเลยครับ ผมว่าที่อ่านชื่อแรมไม่ได้บอร์ดท่านอาจจะให้ค่าเพี้ยนกะได้ครับ อิอิอิ ลอง Flash bios ดูครับ หรือหาโปรอื่นมาเปิดดู

Comment

ผมว่าเคยได้ยินข่าวนี้มานานมากแล้วนะครับ สมัยแรม DDR1 ยังแพงๆอยู่เลย

ผมว่าเด๋วนี้เขาคงเลิกคึดจะปลอมแล้วมั่ง ราคาก็ถูกกว่าเมือก่อนมากมาย แถมยีห้อ คิงตัน

ไม่ได้เจ้าของส่วนแบ่งตลาดใหญ่เหมือนเมื่อก่อนแล้วด้วย

Comment

Working...
          X