Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Kington ตัว FURY Beast กับ Hyperx FURY ต่างกันยังไง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram Kington ตัว FURY Beast กับ Hyperx FURY ต่างกันยังไง ครับ

ตามที่ผมเข้าใจคือ รุ่นใหม่กับ รุ่นเก่า หรือเปล้าครับ ตัว Hyperx FURY คือรุ่นเก่า FURY Beast คือรุ่นใหม่กว่า ใช่ไหมครับ
    เพราะผมใช้ตัว Hyperx FURY อยู่ครับ ถ้าชื่อรุ่น FURY Beast มา บัสเท่ากัน มันจะทำ dual ได้ไหมครับ

เครื่องหมายการค้า HyperX มันยังอยู่ที่ Kingston ไหมละ หรือมันขายไปให้แบรนไหน ไปหาข้อมูลเพิ่มเอง

บัสเท่ากัน มันจะทำ dual ได้ไหมครับ > นอกจากดูบัสแรมที่ XMP หรือที่ความเร็วบัสนั้น ๆ ที่จะใช้ต้องเท่ากันแล้ว ก็ควรไปดู CL แรมให้มันเหมือนกันทุกค่าด้วย

Comment

Working...
    X