Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hikvision U10 กับ Apacer TEX และ Hiksemi armor แรม DDR4 เอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hikvision U10 กับ Apacer TEX และ Hiksemi armor แรม DDR4 เอาตัวไหนดีครับ

DDR4 16GB/3200 ไม่ทราบว่า 3 ตัวนี้ เพื่อนๆ เลือกตัวไหนครับ มีใครเคยใช้ 3 รุ่นนี้ไหมครับ ใช้ชิปของยี่ห้ออะไรครับ

บัสเท่ากัน , CL เท่ากัน แรงเท่ากันครับ ไม่มีประเด็นอะไร ถ้าหมายถึง OC เพิ่ม รอท่านอื่นครับ ส่วนเรื่องทน ตั้งแต่ยุค DDR3 เป็นต้นมา
    ผมเจอแรมเสียน้อยมาก

Comment

Originally posted by jonenike View Post
      บัสเท่ากัน , CL เท่ากัน แรงเท่ากันครับ ไม่มีประเด็นอะไร ถ้าหมายถึง OC เพิ่ม รอท่านอื่นครับ ส่วนเรื่องทน ตั้งแต่ยุค DDR3 เป็นต้นมา
      ผมเจอแรมเสียน้อยมาก
      ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

สำหรับผม ถ้าบัส CL เท่ากัน ถ้าไม่ OC ไม่เอาสวยงาม ก็เลือกตัวถูกสุดหรือประกันที่คิดว่าส่งเคลมสะดวกสุด

Comment

Originally posted by Sukhoi47 View Post
          สำหรับผม ถ้าบัส CL เท่ากัน ถ้าไม่ OC ไม่เอาสวยงาม ก็เลือกตัวถูกสุดหรือประกันที่คิดว่าส่งเคลมสะดวกสุด
          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X