Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกแรมหน่อยครับเอายี่ห้อไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกแรมหน่อยครับเอายี่ห้อไหนดี

แรม notebook ddr4 16gb 3200 mhz ที่ผมสนใจมี 3 ยี่ห้อนี้ครับ

ยี่ห้อแรก Superheer เป็นของจีน ประกัน 3 ปี ราคาเต็ม 1378 บาท ใช้เครดิตเงินคืนเหลือ 1000 บาท

ยี่ห้อต่อมา Adata ประกัน lifetime ราคาเต็ม 1590 บาท ใช้เครดิตเงินคืนเหลือ 1113 บาท

ยี่ห้อต่อมา Crucial ประกัน lifetime ราคาเต็ม 1690 บาท ใช้เครดิตเงินคืนเหลือ 1249 บาท

1. ครูเซียล
    2. เอดาต้า
    แรมจีนไม่เอา

ปล. คอมผมใช้ไมคร่อนเป็นหลักครับ

Comment

Working...
    X