Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามตรงๆ ง่ายๆ อันนี้ของเก๊ใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามตรงๆ ง่ายๆ อันนี้ของเก๊ใช่ไหมครับ

เห็นรายหนึ่งบอกว่าของเก๊
    https://shopee.co.th/%E0%B8%9E%E0%B8...47.12934059303
    Last edited by NaiHoy; 20 Sep 2022, 10:15:20.

ผมก็ถูกหลอกตามเขาไปด้วย 555 บ้าเอ๊ย
    Last edited by NaiHoy; 20 Sep 2022, 10:30:01.

Comment

ลองใช้ SS magician เช็คดูครับ

Comment

ถ้ามีคนแกะดูข้างใน รู้เรื่องเลย

Comment

ลักษณะนี้ไม่พ้นของเก๊ครับ
          ดูจากคนที่ลงรูป firmware ก็เป็นงานจีนแน่นอน
          magician ไม่น่าดีเทค
          ความเร็วก็ทั่วไป ยัดไส้ของถูก ๆ มา อาจจะเจอจังหวะความเร็วร่วง
          ถ้าต้องการยืนยัน ได้ s/n ก็เชคกับซัมซุงได้เลย
          รีบทำเรื่องคืนเงินให้ไวนะ shopee ไม่ค่อยมีปัญหา
          อย่าไปคิดว่าช่างมันล่ะ พวกนี้จะได้ใจ
          Last edited by taiseller; 20 Sep 2022, 14:47:07.

Comment

Working...
          X