Announcement

Collapse
No announcement yet.

flash drive 4 gb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• flash drive 4 gb

เพลงอยู่ในคอมปกติดี แต่พอก็อปแล้ววางใน flash drive (4GB) แล้วก็ลองเปิดฟังเพลงที่ไปวางใน flash drive ทำไมเปิดไม่ได้ มันขึ้นมาอย่างนี้ครับ
    ไม่รู้ว่าต้องไปตั้งอะไรที่ Allocation unit size อะไรรึป่าวครับ

ความตั้งใจคือจะเอาบทสวดมนต์กับเพลงเก่าๆใส่ให้ป้าแกเอาไว้ฟังน่ะครับ เพลงนี้ผมแค่ทดสอบก่อน

ลด unit size ลงอีกขอรับ 512 ไปเลยก็ใด้

Comment

ไฟล์อะไรขนาดเท่าไหร่

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
        ไฟล์อะไรขนาดเท่าไหร่
        เป็นบทสวดมนต์ดูดมาจาก youtube แล้วมาแปลงเป็น mp3 ขนาดประมาณ 40-60 MB ครับ

Comment

ซื้อมานานหรือยังครบ เสียเสื่อมหรือเปล่า

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
            ซื้อมานานหรือยังครบ เสียเสื่อมหรือเปล่า
            พึ่งซื้อจาก shopee เมื่อ 11.11 นี่เองครับ

Comment

Originally posted by pdpp View Post

พึ่งซื้อจาก shopee เมื่อ 11.11 นี่เองครับ
              ของแท้ .. นอกจากเพลงแล้วอย่างอื่น ใช้งานได้ปรกติไหม ถ้าไม่ได้ก็เคลมดู

Comment

ซื้อจากลิ้งไหน
                Flashdrive ก้อปและห่วย​ ๆ​ เอาไว้หลอกขายเยอะมาก

Comment

Comment

สรุปคือเสีย ใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by pdpp View Post
                      สรุปคือเสีย ใช่มั้ยครับ

พื้นที่ใช้ได้จริง 256 MB (ส่วนที่เหลือคือเขียนหลอกไว้, ข้อมูลส่วนเกิน 256 MB ก็ลบ/ทับของเดิมไปเรื่อยๆ)

ผมฟันธงให้ตั้งแต่ที่ท่านตั้งใน pantip แล้วว่าเป็นของปลอม

Comment

สรุปกันได้แล้วครับ ร้านโอนเงินคืนให้แล้ว

Comment

Working...
                        X