Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะปิด RGB แรมยังไงดีครับ (TT Toughram)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะปิด RGB แรมยังไงดีครับ (TT Toughram)

ปิดได้หมด เหลือแรม สว่างอยู่คนเดียว ชาวบ้านเขามืดหมด ดูในไบออส (Asus) ก็ไม่พบ

แก้ง่ายจะตายแค่เข้าห้อง IT MARKET ไม่กี่วันเอ้ง

Comment

ใช้กูเกิล บ้างเถอะ

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
        ใช้กูเกิล บ้างเถอะ

ขอบคุณครับท่าน

Comment

ผมเคยปรับเล่นอยู่
          ถ้าจำไม่ผิดปรับสี RGB ใน asus armoury crate ลากไปไว้ที่สีดำ น่าจะดับหมดนะครับ

Comment

Originally posted by papk View Post
            ผมเคยปรับเล่นอยู่
            ถ้าจำไม่ผิดปรับสี RGB ใน asus armoury crate ลากไปไว้ที่สีดำ น่าจะดับหมดนะครับ
            Crate ปัจจุบันเปลี่ยนแล้วครับ
            มีโหมด Dark มาให้

แต่เหมือนว่า มันจะหาแรมเพื่อ sync ไม่เจอ นะ
            อันนี้รอ จขกท มาคอนเฟริมอีกที

เพราะของน้อง เป็น strix มันหา แรม ตัวนี้ sync aura ไม่ได้

Last edited by LipkiZ; 28 Oct 2020, 19:53:05.

Comment

Comment

Working...
              X