Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD tune กับ SSD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jamejazz View Post
    CrystalDiskInfo มีขึ้นแจ้งเตือนอะไรมั้ยครับ
    ไม่มีแจ้งเตือนครับ ขึ้นว่าดี แต่ทุกค่าเต็ม 100 หมด

Originally posted by นกแสก View Post
    SSD ยังมีประกันไหม? ถ้ายังมี ส่งเครมเลยครับ ถ่ายรูปอาการไว้ยืนยันด้วย
    กำลังจะไปส่งเครมครับท่าน

Comment

Originally posted by คิม View Post
      พอดี SSD ที่ทำงานตัวหนึ่งมีอาการแปลกๆพอเซพข้อมูลลงเครื่องก็ค้าง เลยเอา SSD จับมาสแกน Surface ด้วย HD Tune ปรากฎว่าขึ้นแดงเพียบเลย แบบนี้ถือว่าพังแล้วใช่ไหมครับ หรือมี Tool ไหนอีกไหมที่ Scan Surface SSD ได้แบบแม่นๆ จะได้เอาไปเครมแบบชัวร์ๆ
      ลองเปลี่ยนสายดู ไม่หายเหมือนเดิมก็เคลมคับ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
        ลองเปลี่ยนสายดู ไม่หายเหมือนเดิมก็เคลมคับ
        เปลื่ยนแล้วท่าน ยันทำความสะอาดหน้าคอนแทคด้วย

Comment

Working...
        X