Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM เป็นรอยแบบนี้ คือเคยเสียบใช้งานเเล้วใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM เป็นรอยแบบนี้ คือเคยเสียบใช้งานเเล้วใช่ไหมครับ

เป็นรอยตามภาพเลยครับ เหมือนกับรอยบนการ์ดจอ
    เลยสงสัยว่าแบบนี้คือเคยเสียบใช้งานเเล้วใช่ไหมครับ
    ปกติซื้อRamมามือ1ไม่เคยเห็นรอยชัดเจนแบบนี้เลย

ไม่โรงงานสุ่มเทส
    ก็ร้านเอามาเทสเครื่องลูกค้า กรณีแกะกล่องได้ แต่ส่วนใหญ่แกะไม่ได้นะ เพราะต้องฉีกก่อน
    แต่ถ้าแพคเกจไม่มีร่องรอยแกะ ก้เป็นรอยจากโรงงานนั่นแหล่ะ
    เอาเป็นว่าใช้งานไม่มีปัญหาก็น่าจะโอเค

Last edited by taibkk; 4 Apr 2019, 11:34:16.

Comment

Working...
    X