Announcement

Collapse
No announcement yet.

SiSoftware Sandra Memory Bandwidth brute force challenge 2019

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ประเทศไทยใครก็ได้!!

ใช่มั๊ยเพื่อน #stepcomet

Comment

Originally posted by onetcafe View Post
      ประเทศไทยใครก็ได้!!

ใช่มั๊ยเพื่อน #stepcomet
      5555 - -

Comment

ยอมๆ ปล่อยให้รุ่นใหญ่เค้าอัดกันขอเป็นผู้ชม 4600 vs 4800 ใครจะสุดตาราง 555.... 3200 ผมมาได้แค่นี้แหละ กด cl ไม่ลงแล้ว

Comment

Originally posted by kidza View Post
          ยอมๆ ปล่อยให้รุ่นใหญ่เค้าอัดกันขอเป็นผู้ชม 4600 vs 4800 ใครจะสุดตาราง 555.... 3200 ผมมาได้แค่นี้แหละ กด cl ไม่ลงแล้ว
          ยอมๆ นั่งดูเฉยๆ แล้วกัน

Comment

Originally posted by kidza View Post
            โหดมาก มองไม่เห็นไฟท้ายเลย!!!

ท่านคิดอย่าไปยอมครับ เทสบน Windows xp เกทับเลยครับ อิอิ

Comment

มันกดได้แหละพี่แต่มันต้องมีทริกในการกดถ้าเป็นapexไม่งั้นไม่ติดถ้าปล่อย4ค่านั้นออโต้กดให้ตายไงก็ไม่ติดครับพี่4600คู่นี้วิ่งสู้3600คู่ที่เล่นก่อนหน้านี้ไม่ได้ด้วยซ้ำผมบอกเลย

Comment

Originally posted by skynow View Post
                โหดมาก มองไม่เห็นไฟท้ายเลย!!!

ท่านคิดอย่าไปยอมครับ เทสบน Windows xp เกทับเลยครับ อิอิ
                xp อาจจะมาอีกหน่อย เต็มที่ก็ 51 ครับ 555 แต่แค่นี้ก็มาไกลแระ 3200 วาปมา 4800

Comment

Originally posted by stepcomet View Post
                  มันกดได้แหละพี่แต่มันต้องมีทริกในการกดถ้าเป็นapexไม่งั้นไม่ติดถ้าปล่อย4ค่านั้นออโต้กดให้ตายไงก็ไม่ติดครับพี่4600คู่นี้วิ่งสู้3600คู่ที่เล่นก่อนหน้านี้ไม่ได้ด้วยซ้ำผมบอกเลย
                  ตอนนี้มันอยู่ที่ไฟแรมมันตัน มันไปไม่ไหวแล้ว 4800 cl 18-18-28 นี่ไฟแรม 1.85 นะ มันแบกแบนวิทเยอะ ยิ่งกด cl ต่ำๆต้องอัดไฟเข้าไปอีก บู๊ทติดก็รันไม่ผ่านจอฟ้า พี่ลองแล้ว แต่ถ้าปล่อยหลวมๆ แบนวิท ก็หาย

Comment

Comment

• ได้แค่นี้แหละครับ win10 เปิด cl ต่ำกว่านี้เข้า windows ไม่ได้
                      ลง win7 บน z390 ยังไงน่ะครับ ลงไม่ได้

Comment

• แต่ละท่าน

Comment

• อัพเดทจ้า

Comment

• Originally posted by skynow View Post
                            อัพเดทจ้า

โหดมั๊กๆ แรมมีน้ำฟรุ้งฟริ้ง 4800

Comment

• Originally posted by kidza View Post
                              โหดมั๊กๆ แรมมีน้ำฟรุ้งฟริ้ง 4800
                              ยัง***งไกลท่านคิดเยอะเลยครับ

Comment

• Originally posted by skynow View Post
                                ยัง***งไกลท่านคิดเยอะเลยครับ
                                รู้สึกมีพลัง ลงวิน 7 แป๊บ 555....

Comment

Working...
                                X