Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ร้อนมากเลยค่ะ 35 C

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kipzaza View Post
    นะค่ะ ซิ้ง เดิม ๆๆๆ นะ ค่ะ เกี่ยวก บ หน้า ร้อน ไหม แต่ ก่อน แค่ 24 -25 เอง ค่ะ intel CAREROL 2.26 นะค่ะ
    เจ๊ครับ เครื่องผมเปิดมาก็ 40c ละ นี้ยังไม่ได้ oc เลยนะ
    เล่นเกมส์ ปาไป 50-60c (ยิงไข่ไดโนเสา)
    นั้นนะเย็น นะครับ

Comment

เด๋วไปพัดให้ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เจ๊ครับ เครื่องผมเปิดมาก็ 40c ละ นี้ยังไม่ได้ oc เลยนะ
        เล่นเกมส์ ปาไป 50-60c (ยิงไข่ไดโนเสา)
        นั้นนะเย็น นะครับ

Comment

ของผมidelก็38+แล้วครับfull58ของท่านแค่นั้นร้อน ของผมมันไม่ละลายไปเลยหรอครับ

Comment

P4 3.0 เดิมๆ ธรรมดา 38C FULL ก็ 50-55 C ชิลๆ เคยเปิดทิ้งไว้ เกือบไปถึง 80 แล้ว มันเกือบสิ้นชื่อแล้ว

Comment

กระทู้ล่อเป้า

Comment

P4 1.8 เปิดทิ้งไว้10 นาที 49องศา

Comment

ผม ใช้ P4 เดิมๆ ทุกอย่าง
                  52-53 C

แต่นี่ 35C - -" แม่้เจ้า
                  แล้วยังอยากจะเย็นอีก เชื่อเค้าเลย
                  Last edited by benzeneza; 18 Mar 2008, 16:04:37.

Comment

จิงๆเคยมช้
                    Celeron 2.66
                    นะอันนี้ร้อนมากด้วย
                    เปิดมาก็ 30-35 ละ full 60 นู้น

อันนี้ทำไมเย็นจัง 24 - 25
                    เปิดแอร์ 20 องศาผมว่าก็ไม่ถึง 25 นะครับ เพราะตัว cpu เองก็ร้อนอยู่เหมือนกัน

Comment

^
                      l
                      l

ปล.ข้ามไปอันนึง

ถึงกะทนไม่ไหว สมัครสมาชิกมาตอบเลย 555

Comment

ของผมหน้าหนาวหน้าร้อนก็ 50+ ครับ

Comment

Originally posted by benzeneza View Post
                          ผม ใช้ P4 เดิมๆ ทุกอย่าง
                          52-53 C

แต่นี่ 35C - -" แม่้เจ้า
                          แล้วยังอยากจะเย็นอีก เชื่อเค้าเลย
                          เหอะๆ สมัครมาตอบเลยหรอครับ

Comment

คุณเจ้าของกระทู้ เวอร์ไปมั้ยคับ 35 C ถือว่าร้อนเกินไป ถ้างั้น CPU ของผม มัน 70 C ถ้าเป็นคุณจะไม่ต้องโทรเรียกรถดับเพลิง มาดับร้อนคอมเลยหรอ คับ เอ้อ คนสมัยนี้

Comment

ผม ตอนเช้า 35 ตกบ่าย 45 คนไม่รู้ก็อย่าไปว่าเค้าสิคับ บอกเค้าก็จบแล้ว

Comment

Originally posted by baroz View Post
                                ^
                                l
                                l

ปล.ข้ามไปอันนึง

ถึงกะทนไม่ไหว สมัครสมาชิกมาตอบเลย 555
                                อิอิ ท่าจะจริงแฮะ...

Comment

Working...
                                X