Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Intel Gen9 Club<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pensando View Post
    ขอบคุณท่านบิ๊กครับ หามานาน

เข้าคลับด้วยคนนะครับ
    ยินดีด้วยครับ

Comment

• R0 หมดเลย ดีจัง

Comment

• ล็อตใหม่เป็นมัน​ R0 หมดอยู่แล้วครับ​ หลับตาหยิบได้เลย

ปล.​ แต่ผมว่ามันไม่เกี่ยวอะไร​ แค่เปลี่ยนรหัส
        Last edited by iambic; 20 Jul 2019, 20:32:05.

Comment

• ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ
          มีไรสอบถามสนทนาในคลับหรือตั้งกระทู้ถามในห้อง intel ได้เลยนะครับ

Comment

• แวะมาลง cpu-z ครับ ขืนใจกันตั้งนานกว่าจะนิ่ง

Comment

• โอ้ววว...แรมบัส 3000 กดไปบัส 4400 MHz เลยหรอ

อีกค่าย ใช้บัส 4000 กดลงบัส 3000 อยู่เลย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                โอ้ววว...แรมบัส 3000 กดไปบัส 4400 MHz เลยหรอ

อีกค่าย ใช้บัส 4000 กดลงบัส 3000 อยู่เลย
                ลุงปั่นอีแล้วนะ

Comment

• จะมีคนกดฟ้องรึปาวนาาาา

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                    โอ้ววว...แรมบัส 3000 กดไปบัส 4400 MHz เลยหรอ

คุณได้รับแต้ม 1ea

Comment

• ระวังโดน report นะโว้ย

Comment

• ลุงแก่แล้ว อย่าทำลุงเลย

Comment

• Originally posted by iambic View Post
                          ล็อตใหม่เป็นมัน​ R0 หมดอยู่แล้วครับ​ หลับตาหยิบได้เลย

ปล.​ แต่ผมว่ามันไม่เกี่ยวอะไร​ แค่เปลี่ยนรหัส
                          เห็นเค้าพูดถึงเรื่องแก้ bug o่ะครับ
                          พอดีผมก็ไม่ได้ตามเลย
                          อ่าน ๆ แล้วก็งง ๆ ว่าเกี่ยวกันไหม
                          Last edited by taibkk; 21 Jul 2019, 13:45:08.

Comment

• Originally posted by pensando View Post
                            แวะมาลง cpu-z ครับ ขืนใจกันตั้งนานกว่าจะนิ่ง

รอชมผลงานครับ

Comment

สัก 5.0 GHz คงไม่มีปัญหาครับ ชิลๆ
                              แหล่มเลย ยังงี้ใช้พัดลมตัวไหนดีคับ
                              ขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                                รอชมผลงานครับ
                                ผมคงไปได้สุดแค่ 5.1 ครับไม่น่าจะเกินนี้ ชุดน้ำไม่เมพพอ ตอนนี้ก็แตะ 80 บางหัวแล้วครับ

ถ้าจะผ่าก็กลัว die แหก

เล่น 8700k-8086k มันส์กว่าเยอะครับ

Comment

Working...
                                X