Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาบอร์ด H310 / B360 / H370

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัด ASRock H310M-HDV มาประกบคู่กับ i3-8100 เรียบร้อย (แทน i5-7400 จะประกอบคอมส่ง อบต.พอดี)

Comment

Originally posted by crocodile View Post
      จัด ASRock H310M-HDV มาประกบคู่กับ i3-8100 เรียบร้อย (แทน i5-7400 จะประกอบคอมส่ง อบต.พอดี)

เค้าขายให้แล้วหรอครับ เมพมาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        อาจจะแอบๆก็ได้มั้งครับ

Comment

JIB ยังไม่มีขายเลย มีแต่ตัว z

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
            อาจจะแอบๆก็ได้มั้งครับ

ขายแบบพ่วงตามสเเต๊ป อิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ASRock H310M-HDV มาวันจันทร์เลยเปลี่ยนเป็น GA H310M DS2 แทนครับ

Comment

รอชมรีวิว

Comment

H310 กับ asrock z370 pro4? อันไหนคุ้มกว่าใช้กับ i5 8400 ราคาต่างกัน 900บาท

Comment

Originally posted by draftsmart View Post
                    H310 กับ asrock z370 pro4? อันไหนคุ้มกว่าใช้กับ i5 8400 ราคาต่างกัน 900บาท
                    ถ้ามีงบผมเลือก z370 pro4 นะ

Comment

Z370 Pro 4 2,990 @ commart คุ้มสุดๆละ

Comment

น่าจะแอบขายครับ

เหมือน I5-8500 ของเพื่อนผมเลย ไปซื้อที่สาขาได้มาเฉย ใช้มาเป็นเดือนละครับ

เพราะผมลองหาข้อมูลจากเวป intel ยังไม่มีเลย

2018-03-24 15.50.27.jpg

Comment

ไทยแลนด์ Only จริงด้วย อิอิ
                          ต่างชาติอิจฉาคนไทยแน่นอล 555

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
                            Z370 Pro 4 2,990 @ commart คุ้มสุดๆละ
                            ร้านไหนง่ะะะะ พรุ่งนี้จะไปสอยมั่งงงง

เห็นบอกว่า ที่บูธจำหน่ายภายในงาน Commart แต่ไม่รุ้บูธหนายยย
                            Last edited by honoka; 24 Mar 2018, 16:29:36.

Comment

Originally posted by honoka View Post
                              ร้านไหนง่ะะะะ พรุ่งนี้จะไปสอยมั่งงงง

เห็นบอกว่า ที่บูธจำหน่ายภายในงาน Commart แต่ไม่รุ้บูธหนายยย
                              ผมจัดที่ jib มาครับ ในงาน

Comment

Originally posted by chai192 View Post
                                JIB ยังไม่มีขายเลย มีแต่ตัว z
                                ผมเดินเซ็นทรัลรัตนา มีทั้ง h310 h370 b360 ครับ มันมีหลายกล่องอยู่ ร้าน jib ไม่ได้แอบขายครับ ตั้งขายเลยแบบไม่สนใจอะไร ผมถามมันว่าขายหรือป่าวมันบอกขายครับ ซื้อได้เลย 555 ไทยแลนด์จริงๆ

Comment

Working...
                                X