Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิงค์ลม สำหรับ i7-8700K ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำอีก1 ตัวเลือกคับถ้าหาได้ Mega shadow เย็นเหมือนกันคับ

Comment

Originally posted by ShinAkira View Post
      ในรูป Vcore 1.30 แต่ตอนนี้ใช้ 1.32 ครับ ร้อนใกล้ๆในรูปนี่แหละ ซิลิโคนใช้ที่แถมมากับ Nh-D15 ของดีอยู่ครับ

ถือว่าเย็นมากๆ เลยครับ ที่ 5 ghz

Comment

Originally posted by A.pato View Post
        แนะนำอีก1 ตัวเลือกคับถ้าหาได้ Mega shadow เย็นเหมือนกันคับ

ขอบคุณครับ

Comment

Comment

ขอสอบถามสำหรับ ห้องพัดลมครับ
            น้ำปิด2ตอน ราคา 3-4พันบาท นี่มันเย็นกว่า ซิ้งลม พวก CM 212x มากไหมครับ คุ้มที่จะเปลี่ยนไหม ห้องพัดลมนะครับ กลางคืนนั่งเล่นคอม อุณหภูมิห้อง อากาศค่อนข้าง ร้อน อบอ้าวพอตัวเลย

Comment

ไม่ต่างกับลมเลยครับ ถ้ายังงั้น ใช้ลมเทพๆดีกว่า

Comment

Originally posted by A.pato View Post

เย็นดี ผ่าหรือยังครับ

Comment

อลังการดี

http://www.guru3d.com/news-story/scy...-pwm-fans.html

Comment

Working...
                  X