Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 แรงกว่า x2 3800+ จริงหรือ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by keang View Post
    เรื่องราคาที่มันต่างกันนิดหน่อย เป็นเพราะAMD X2ของขาดตลาดไปช่วงนึง

ที่ขาดตลาด อาจจะเพราะกระแสCore2Duoที่แรงมาก จนผู้นำเข้าไม่กล้าสั่งX2มาสต็อค
    มีผลให้ราคาของX2ยังอยู่ที่ราคา6พันกว่า

ส่วนประเด็นที่ว่า แรงต่างกันจนรู้สึกได้ไม๊
    ต้องดูที่ว่า งานนั้นๆมันเรียกใช้CPUโหดแค่ไหนด้วยครับ

ตัวอย่างขำๆ เช่น
    ถ้างานพิมพ์เอกสาร CPU3ตัวนี้ไม่ต่างกันแน่ >>> 486DX266 กับ FX64 หรือ X6800
    เอ่อ ถ้าพิมพ์ด้วย Word Chula นะครับ = ='

ลองใช้ MS Office 2007 ดูสิ่ครับ

หุหุ P4 3.0 HT กับแรม 1GB ยังหน่วงเลย = ='

Comment

ฮาดดดดดดดดดดด เช่ยยยย
      รู้สึกเหมือนมีคนนินทา อิอิ

Comment

แล้วมะไหร่ E6300 จะลงเหลือประมาณ 5500-6000 มีสิทธิ์ไหมคร้าบ เอิ้กๆ

Comment

ที่พันทิพย์มีบางร้านถ้าประกอบทั้งเครื่อง

E6300 แค่ 6,1xx นะครับ

Comment

Originally posted by megasawa View Post
            ที่พันทิพย์มีบางร้านถ้าประกอบทั้งเครื่อง

E6300 แค่ 6,1xx นะครับ
            จิงดิคับ ทำเปนเล่นไป ร้านไหนอ่า

Comment

แรงกว่าจริงๆครับ

Comment

สุดยอดแห่งการขุด ขุดข้ามหลายปีทีเดียว

Comment

Working...
                X