Announcement

Collapse
No announcement yet.

INTEL COFFEE LAKE CLUB GEN 8 เชิญร่วมแจม ร่วมแชร์ ได้ที่นี่ รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ ได้หมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แป๊บๆ จะ 3 ปีแล้ว

i5 8600k ผมจะหมดประกัน ธค. ปีนี้ละครับ 555+

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
      แป๊บๆ จะ 3 ปีแล้ว

i5 8600k ผมจะหมดประกัน ธค. ปีนี้ละครับ 555+
      ตอนนี้มา 8700k แล้วลุง ชุดนั้นขายไปเกือบปีแล้วครับ หยุดเล่นมา 7-8 เดือน พึ่งไปหา 8700k มาเล่นใหม่ 5555 เหงา

Comment

• เมพเบยครัช

Comment

• แรมตลาดๆ ลากมันๆ

Comment

• Comment

• มาอยู่เจน 8 ด้วยคับ ช่วงท้ายละคับ I7 8086K+M XI APEX คับ

Comment

• Originally posted by A.pato View Post
                มาอยู่เจน 8 ด้วยคับ ช่วงท้ายละคับ I7 8086K+M XI APEX คับ

พี่ยังหาบอร์ดไม่ได้เลย

Comment

• i7 8700k ตัวนี้ก็ไฟต่ำ 5.5/5.2 6c12t ไฟ 1.4 cinebenz ผ่านด้วยคับ ตั้งเผื่อไว้ด้วย

Comment

• สงสัยต้องหา gen8 มาเล่นบ้าง

Comment

• ตอนใช้งานเหลือแค่นี้พอคับ ประหยัดไฟ เย็นด้วย

Comment

• Comment

• gen 8 กลายเป็นตำนานหน้านึงของ อินเทล ไปแระ ขนาดตกรุ่นยังมีตัวเกรดดีๆมาให้คนแก่ๆหยั่งเราเล่นให้หายคิดถึง

Comment

• intel Gen10 มาแล้ว
                            ก็ทนๆ ใช้ i5 Gen8 ไปพางๆ ก่อน (อีก 2ปี)
                            ช่วงนี้ว่าจะเก็บตังออก Big Bike ครับ อิอิ

Comment

• เมื่อไหร้ gen 10 จะออก รอสอย i7 8700k 8086k อยู่นะ

Comment

• Originally posted by xanzus View Post
                                เมื่อไหร้ gen 10 จะออก รอสอย i7 8700k 8086k อยู่นะ

Pre-Order ถึงวันที่ 20

แปลว่าวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการวันที่ 21 ครับ (อีก 5 วัน)

Comment

Working...
                                X