Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<< Intel LGA 1151 Club !!! >>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• แรงๆ เลย

Comment

• ของจริงสินะท่านนิค ยืนยันด้วย HWMonitor เนี่ย

Comment

• Originally posted by 191 View Post

นี่สิ ต่ำของจริงครับ ต่ำกว่าของผมอีก

Comment

• Originally posted by 191 View Post

อัยย๊ะ!!! 5.0GHz 1.24v เทพสุดๆ พึ่งเคยเห็น ขอบคุณมากครับ

Comment

• สรุปว่า "มันไม่จริง"ครับ
              ขออภัยทุกท่านที่เม้น จะโดนยำใหมเนี่ย ถถถถ.

Comment

สรุปว่า "มันไม่จริง"ครับ
                ขออภัยทุกท่านที่เม้น จะโดนยำใหมเนี่ย ถถถถ.

Comment

สรุปว่า "มันไม่จริง"ครับ

คุณหลอกดาววววววว
                  ปล.เดียวเอามาเล่นบ้างดีกว่าไม่ได้จับเครื่อง 6700k มานานแหละ ใช้แต่ 4790k

Comment

• ยุคนี้ โชว์ แค่ CPUZ บางเมนบอร์ด เขา แสดงผล Vcore ไม่ตรง

ต้องเปิดโปรแกรมที่มากับเมนบอร์ดโชว์ด้วยครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                        แรงสลัดผักเลยท่านเขต
                        ปล.ผมหา DMI Voltage เจอแล้วครับ อยู่ใน Tweaker Paradise จริงๆด้วย ลองแล้วยังไป 3866 ไม่ได้อยู่ดี แต่กำลังลองว่าจะทำให้ 3733 นิ่งขึ้นมั้ยครับ ขอบคุณมากๆนะครับที่แนะนำ
                        ยินดีครับ

....................................

หลายท่านทักว่าไฟต่ำ ที่จริงปิด HT ไว้ครับ ก็เลยใช้ไฟชีพียูไม่เยอะ

Comment

• โดนท่านนิคต้มจนเปื่อยเลย อิอิกำ

Comment

• ไม่ได้ต้ม แค่บอกไม่หมด

Comment

• ไม่ได้ต้ม ไม่ได้บอกไม่หมด
                              แต่นำเสนอประสพการ์ณตรงมาให้ดูกัน เพราะมีโดนกันมาแล้ว มีท่านหนึ่งโพสท์ว่าเขาโดนเซียนในนี้หลอกขายCPUให้ว่าเป็นตัวไฟต่ำ

Originally posted by PatRaceTin View Post
                              ยุคนี้ โชว์ แค่ CPUZ บางเมนบอร์ด เขา แสดงผล Vcore ไม่ตรง

ต้องเปิดโปรแกรมที่มากับเมนบอร์ดโชว์ด้วยครับ
                              เอาชัวร์ๆเลยนะ ต้องดูในไบออสอย่างเดียวเลยครับ.

Comment

ไม่ได้ต้ม ไม่ได้บอกไม่หมด
                                แต่นำเสนอประสพการ์ณตรงมาให้ดูกัน เพราะมีโดนกันมาแล้ว มีท่านหนึ่งโพสท์ว่าเขาโดนเซียนในนี้หลอกขายCPUให้ว่าเป็นตัวไฟต่ำ

เอาชัวร์ๆเลยนะ ต้องดูในไบออสอย่างเดียวเลยครับ.

Comment

Working...
                                X