Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเรื่อง E8xxx มาบอกครับ ว่าเมื่อไหร่จะเกลื่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฮ้อ...เมื่อไหร่จะได้ใช้นะเรา

Comment

ถอยมาแล้วคร๊าฟ ที่ พันทิพ เชียงใหม่ 7800 คับผมมมมมมมม

ใจจิงจะไปเอาพี่ถนอม แต่...
      เจอ คุณแปดพันสี่ไปก่อน เลยจัดปายอย่าให้เสีย พี่เค้าบอกว่าเหลือตัวท้ายแล้ว
      ไม่รู้จิงป่าว
      แต่ถามร้านอื่นเค้าบอกต้องรอ
      รอ
      รอ

เยิ๊ปๆ
      I AM AMD-FANCLUB นะคับ

Comment

9990 บาท เอากะมัน ร้านไหนวะ ?

Comment

Originally posted by excomics View Post
          ผมมายืนยัน อีกคนเรื่อง อาการของ rep. บน

E8400 มี บั๊ก 100 เปอเซน แต่ไม่อยากบอก กลัวโดนด่า จากผู้ใช้งานอยู่คับ

เป้นความจริงที่ไม่น่าพูดจริงๆ
          เขาเรียกไม่สเถียรไง

ผมเล่น E8500 E8400 จุดสเถียรมันตรงไหน รันผ่านทุกอย่าง รวดเดียวหมดไม่ปรับค่าอะไรเลย

ที่อาการนั้นคือเขาเรียกว่าไม่สเถียร

Comment

ตอนนี้มีที่ ร้าน TKCOM กับ Elite System ชั้น 4 พันทิพย์ครับผม

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
              เขาเรียกไม่สเถียรไง

ผมเล่น E8500 E8400 จุดสเถียรมันตรงไหน รันผ่านทุกอย่าง รวดเดียวหมดไม่ปรับค่าอะไรเลย

ที่อาการนั้นคือเขาเรียกว่าไม่สเถียร
              อืมถูก...หาจุดเสถียรดี ๆ สิ ของผมไม่เห็นเป็นอะไร เทสอะไรก็ผ่านหมด

Comment

เออ ใช่ ต้องเรียก ไม่เสถียร อะเนอะ

Comment

490 ผ่านหมด ยกเว้น ออทอส แปลงหนัง ริปหนังเล่นเกม เปิดทิ้งไว้ สอง สาม อาทิตย์แล้ว ไม่เป็นไรเลย ไฟ 1.52

Comment

เอา E8200 มาเล่นพอแล้ว เมื่อวานถามราคา E8400 ร้านขาประจำบอกว่ามีราคา 7,480 บาท พอเอาเครื่องไปทำ ไม่มีซะงั้น เลยเอา E8200 มาแทน

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
                      เอา E8200 มาเล่นพอแล้ว เมื่อวานถามราคา E8400 ร้านขาประจำบอกว่ามีราคา 7,480 บาท พอเอาเครื่องไปทำ ไม่มีซะงั้น เลยเอา E8200 มาแทน
                      ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by tontonton View Post
                        ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรครับ
                        E8200 ราคา 685,000 สตางค์ นะครับพี่น้อง

Comment

ข้อมูลที่ได้ตรงกันกับที่ผมได้รับทราบและจากที่ทราบจากท่านอื่นๆ ครับ ... แต่ไม่ยักรู้ว่ามันจะดึง stock นานขนาดนั้น จนถึง Quarter 3 ของปี ... มันนานไปครับ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                            ข้อมูลที่ได้ตรงกันกับที่ผมได้รับทราบและจากที่ทราบจากท่านอื่นๆ ครับ ... แต่ไม่ยักรู้ว่ามันจะดึง stock นานขนาดนั้น จนถึง Quarter 3 ของปี ... มันนานไปครับ

เฮ้อ..เพราะมันไม่มีคู่แข่งไงล่ะขอรับ
                            ขายอยู่เจ้าเดียว.. (อีกเจ้ามีก็เหมือนไม่มี ช้าเหลือเกิน)

Comment

Originally posted by mercadix View Post

การตลาดก็เป็นแบบนี้ล่ะครับ เพราะคู่ค้า เค้ายังคงไม่ได้ทำอะไรแบบนี้ -*-

Comment

E8XXX จะมีหรือไม่มีขาย ไม่เกี่ยวไรกับผมครับ เพราะยังไงผมก็จะรอสอยพวก E6XXX ตอนมันราคาตกกว่านี้ รอได้ครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X