Announcement

Collapse
No announcement yet.

1366 Serie อดีตมหาเทพเชิญร่วมโชว์ที่นี่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีใครสนใจ
    Xeon X5650 2.66
    MB GIG X58a-UD9
    ไหมครับ ขาย 9 พัน

Comment

P6T Deluxe V2+ i7930 เปลือยๆๆ

Comment

อิอิ ขาย 930 มาจัดซิออนผม

Comment

Originally posted by medkwang View Post

ดองในกล่อง เดี๋ยวเอามาลงบ้าง
          ของหายาก จัดมาโชว์บ้างนะครับ

Comment

กระทุ้งหน่อย
            ปี 2020 แล้ว มีใครยังใช้อยู่บ้าง จะครบ 10 ปีแล้วตั้งแต่วันที่ผลิตออกจำหน่าย

Comment

เหลือแต่แรมมั๊ง 555

Comment

Comment

คงจะเหลือคนทนใช้มังครับ
                  ใครใช้อยู่ คอยช้อน SS 950Pro มือ2 และหา Usb3.2x2 มาใส่คงใช้ได้อีกพัก
                  Card จอ GTX10xx
                  Sound Creative .Marvell มีปัญหา ก็Disable ออก

ยังอยู่ครับ ซื้อไม่ขาย ขอก็ไม่ให้ครับ

Comment

Originally posted by Merlin605 View Post
                    คงจะเหลือคนทนใช้มังครับ
                    ใครใช้อยู่ คอยช้อน SS 950Pro มือ2 และหา Usb3.2x2 มาใส่คงใช้ได้อีกพัก
                    Card จอ GTX10xx
                    Sound Creative .Marvell มีปัญหา ก็Disable ออก

ยังอยู่ครับ ซื้อไม่ขาย ขอก็ไม่ให้ครับ

ได้ลองทดสอบไป Windows 11 ผ่านมั้ยครับ ถ้าผ่านน่าจะยื้อได้อีกหลายปี

Comment

ใช้ดีน่ะครับ เท่าที่ลอง
                      แค่ Disable TPM และลงบน GPT ลงไว้ใน SSD อีกตัวยังไม่แน่ใจครับ

Comment

มีที่ไหน รับซ่อม rampage iii gene บ้างครับ ไฟ เข้า เปิดไม่ติด

Comment

มีอีกมั้ย…

Comment

Working...
                          X