Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปหาซื้อ P4, 64-Bit ที่ร้าน JIB เขาบอก..ไม่มีในโลกพี่ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ร้านนนี้เครื่องแต่งกายยอดเยี่ยมครับ
    โดยเฉพาะชุดฟอร์มของผู้หญิง แหล่ม *-*

Comment

พนง. มันมั่วครับ ท่าทางไม่รู้จริง

แล้วยังมาบอกว่าไม่มีในโลก เหมือนกับดูถูกลูกค้ายังไงยังงั้น

ของอยู่ในตู้โชว์ ในสต๊อกชั้นในร้านก็มี ดันบอกมาได้ว่าไม่มี ดีจริง ๆ

ดีครับ พนง. ฉลาดจังเลย

ปล. ผมก็เคยโดนครับ เซงฮุย

Comment

พนักงานร้าน JIB ที่ Zeer ไม่มีค่อยมีความรู้เกี่ยวกับสินค้าที่ขายเลยครับ

Comment

5555+ เน้นถูกไปหน่อย แต่ขาดความรู้ ถึงว่าร้านม่ายรวยซะที...

Comment

นั่นสิคับ p4 64 ก็มีผมยังใช้อยู่เลย

(แต่ตอนนี้ขายไปแล้ว อิ อิ)

Comment

Originally posted by issasanook View Post
              เขา อาจจะ ยิง มุขก็ได้
              ไม่มี ในโลก แต่ มีที่ร้าน เขา
              อาจเป็นไปได้
              คิดไนแง่ ดี *0*
              คิดดีทำดี เยี่มมจริงๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ขุดมาทำไมล่ะเนี่ย 2 ปีกว่าแล้ว
                นั้นดิ

Comment

ขายของแล้วมั่วนิ่มแบบนี้น่าอายลูกค้ามาก มีอยู่วันหนึ่งประมาณ1 เดือนได้ผมไปถามหา Phenom ที่ JIB โคราช เจ้คนสวยๆบอกว่ารุ่นนี้มีด้วยหรอค่ะ ไม่เคยได้ยินแล้วหันไปถามกันดู ผมก็เลยบอกว่า เป็นของเอเอ็มดี ยังมีติดราคาอยู่หน้าร้านเลย คนขายบอก อ๋อ เป็นรุ่นใหม่แบบนี้ต้องสั่งค่ะ ผมก็เลยงง ใหม่ตรงไหนว่ะ ออกมาเป็นปีแล้ว กำ

Comment

มันโง่ครับ

Comment

ที่นี่เขาให้เงินเดือนต่ำมากๆ คนที่มีคุณภาพหน่อยเลยไม่มีใครสนใจจะทำงานที่นี่ ขนาดเอาวุฒิ ป.ตรี วิศวคอมไปสมัครงาน เขาให้ Start 7500-8XXX เองอะ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                        ที่นี่เขาให้เงินเดือนต่ำมากๆ คนที่มีคุณภาพหน่อยเลยไม่มีใครสนใจจะทำงานที่นี่ ขนาดเอาวุฒิ ป.ตรี วิศวคอมไปสมัครงาน เขาให้ Start 7500-8XXX เองอะ
                        เวรกรรม น้องผมมันจบวิศวะไฟฟ้ามหิดลใหม่ๆ ไปอยู่โรงงาน ที่ชลบุรี

เงินเดือนยังเริ่มต้นที่เกิน 30,000บาทเลยครับ

Comment

พนักงานบางคนก้อ นิสัยแบบนี้แหละครับ

เป็นคนๆไปผมว่า

ไม่เหมือน ฮํช กะ ไอโมบายหลอก เป็นได้ทั้งแก๊ง ทั้งประเทศ 55+

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
                            เวรกรรม น้องผมมันจบวิศวะไฟฟ้ามหิดลใหม่ๆ ไปอยู่โรงงาน ที่ชลบุรี

เงินเดือนยังเริ่มต้นที่เกิน 30,000บาทเลยครับ
                            โรงงานอะไรหรอครับ ผมจะไป ตั่งแต่เจอมาเริ่มท ี่15000-19000 ทั้งนั้นเลยหว่า เพื่อนผม ป.โทร ยังได้แค่ 26000 กว่าเองอะ

Comment

Originally posted by Mr.Numb3rs View Post
                              พนักงานร้าน JIB ที่ Zeer ไม่มีค่อยมีความรู้เกี่ยวกับสินค้าที่ขายเลยครับ
                              ถูก!! เอะอะอะไร ตะโกนถามช่างตลอด

Comment

Working...
                              X