Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI Lanparty DK P35 T2R ราคาเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จ่ายไฟกี่เฟสครับตัวนี้ ?
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
      5400 ครับ ไป TK มาเมื่อวาน เจอราคานี้หละ
      เยี่ยมเรยครับ ว่าแต่ DFI อัพ bio ให้ใช้ CPU รุ่นอื่นๆ ได้รึป่าวครับ
      เห็นของ Asus บอร์ดเก่าๆ อัพใส่ CPU รุ่นใหม่ๆได้อะครับ

Comment

5400 จริงๆครับ ผมได้มานั้งเล่นแล้วเนี่ยตั่งแต่เมื่อว่านแล้วครับ ของเพิ่งเข้าตอนดึกๆหน่อยอะครับ
        กว่าจะเข้าใจมัน ล่อถึง 6 โมงเข้าเลย ผมว่านึ่งดีครับ ตอนนี้ใช้ e2160 อยู่ @3.6 รัน orthos priority 9 ไป ครึ่งชัวโมงอย่างนึ่งเลยครับ

Comment

Originally posted by apichate View Post
          5400 จริงๆครับ ผมได้มานั้งเล่นแล้วเนี่ยตั่งแต่เมื่อว่านแล้วครับ ของเพิ่งเข้าตอนดึกๆหน่อยอะครับ
          กว่าจะเข้าใจมัน ล่อถึง 6 โมงเข้าเลย ผมว่านึ่งดีครับ ตอนนี้ใช้ e2160 อยู่ @3.6 รัน orthos priority 9 ไป ครึ่งชัวโมงอย่างนึ่งเลยครับ
          Last edited by apichate; 14 Aug 2008, 16:52:09.

Comment

ใครทราบมั่งครับว่า จ่ายไฟกี่เฟส ตัวนี้ ?
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
              ใครทราบมั่งครับว่า จ่ายไฟกี่เฟส ตัวนี้ ?
              ไม่แน่นใจ อะ 4 มั้งครับ

Comment

อ่าว แค่4 เฟสเองเหรอครับ
                งั้นก็ลาก Q6600 ไป 4.0 ไม่ไหวชัวร์ครับ -*-

Comment

เท่าที่ดูมาน 4 เฟสนะครับ แต่ หน้ากล้องมันบอกเป็น Digital แต่ดูยังไง มานก็ธรรม รึ ออกแบบ Digital ผมก็ไม่รู้

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                    อ่าว แค่4 เฟสเองเหรอครับ
                    งั้นก็ลาก Q6600 ไป 4.0 ไม่ไหวชัวร์ครับ -*-
                    ไม่รู้ดิ เห็น power แพงๆหลายตัว ที่จ่าย 2 เฟสยังจ่ายกันพอเลยครับ ยกเว้น tagen ล่อมา 6 เฟส
                    รองดูครับไม่รองไม่รู้ ประกัน TK จะกลัวอะไรครับ พังไปก็เคลมเอาครับ ไม่น่าเกิน 10 นาทีก็ได้ของครับ ถ้ามีของนะ ไม่เหมือนประกันอี่นครับ ตอนแรกผมก็ไม่ได้กะไปซื้อหลอกครับ เมื่อคืนว่าผม แฟรต ไบออส อยู่ ไฟเสื่อกดับ บอดตาย เลยต้องซื้อมาเล่นเเทนตัวเก่าครับ

Comment

ในรูปที่ผมลงไว้ไม่ใช่ All Solid นะครับ

วันนี้ไปดูตัวเป็นๆมาแล้วที่ TK เป็น All Solid หมดทั้งบอร์ด ราคา 5,400 ครับ

แต่ดันไปสอย MSI P35 NEO2 FR มาซะงั้น 3,990 บาท

Comment

ใครผ่านไป tk ฝากถามหน่อยครับ ว่า P5KE wifi มีของไหม
                        ขอบคุณครับ

Comment

ใครผ่านไป tk ฝากถามหน่อยครับ ว่า P5KE wifi มีของไหม
                          ขอบคุณครับ
                          ASUS P5K-E WIFI/AP วันนี้ไปดูมา 6,050 ร้าน M&D ประกัน Synnex มีของอยู่ครับ

JEDI ก็มีครับ ของ Synnex 6,3xx ยังไม่ได้ต่อ

ส่วนของ TK ไม่ได้ดูตัวนี้มาครับ

Comment

Originally posted by apichate View Post
                            ไม่รู้ดิ เห็น power แพงๆหลายตัว ที่จ่าย 2 เฟสยังจ่ายกันพอเลยครับ ยกเว้น tagen ล่อมา 6 เฟส
                            ภาคจ่ายไฟบนบอร์ดครับ ไม่ใช่ที่ power
                            อย่างตัวสีเขียว ดิจิตอล 8 เฟส
                            ตัว 680i ดิจิตอล 6 เฟส
                            แต่ตัวนี้ หาดูไม่เจอเหมือนกัน

Comment

Originally posted by NHON View Post
                              ภาคจ่ายไฟบนบอร์ดครับ ไม่ใช่ที่ power
                              อย่างตัวสีเขียว ดิจิตอล 8 เฟส
                              ตัว 680i ดิจิตอล 6 เฟส
                              แต่ตัวนี้ หาดูไม่เจอเหมือนกัน
                              ผมเปรียบเทียบให้ดูครับ เเค่ยกตัวอย่างเป็น power แทนครับ
                              ผมรู้ครับว่าหมายถึงบน บอร์ด หรือว่าเราอธิบายแบบกำกวมหว่า
                              Last edited by apichate; 16 Jan 2008, 20:38:53.

Comment

M&D นี่มันอยู่ตรงไหนครับ

แล้วสรุปที่ tk นี่มีไหมครับ ?

Comment

Working...
                                X