Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนใน pantip รับทำ BSEL บ้างหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ใช่ว่าบอร์ดดีๆแพงๆ ทำไม่ได้นะ แต่ มันไม่จำเป็นต้องทำต่ะหากครับ ไม่ต้อง BSEL ก็อัดได้เลย
    วิธีนี้ จึงเหมาะกับบอร์ดที่อัดแบบทั่วไปไม่ได้เท่านั้น

Comment

ขออนุญาติ ติดตามกระทู้ด้วยคนมือใหม่ กะลังจะเปลี่ยนm/bใหม่มาocเล็ง conroe1333 อยู่ = ="

Comment

อยู่เเถวรัชดาทำให้ฟรีๆครับ จะทำเองก็ได้นะเพราะเทปที่ซื้อมาทำbsell ได้อีกเป็นพันๆ เพราะมันใช่เเค่ 3 มิล.กว่าๆ

Comment

celeron d347 ผมทำ BSEL ได้ป่ะ

Comment

ผมก็ทำไม่เป็น อยากรบกวนท่านใด ที่อยู่แถวบางนา หรือ pantip ก็ได้ครับ ทำ bsel ให้หน่อย ยินดีให้ค่าแรงค่าเสียเวลาครับ

pm หาผมนะครับ

Comment

เข้ามาดูคับ

Comment

เอาใจช่วยละกันครับ

Comment

Working...
                X