Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pentium 4 Socket 478 สูญพันธุ์ยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้อยู่ครับ กะว่าเปลี่ยนอีกทีก็ปีหน้าพร้อมบอร์ด ไปเลย หมดประกันเมื่อไหร่ก็จะเอาใหม่ครับ

P4 2.8 socket 478 bus 533 L2 1 M very Hot !!!!
    AGP 8x 7600 GS
    ASrock P4i65G
    DDR 400 256*2 Duo
    Hdd 80G ide
    Creative SB Live 5.1
    Altec Lansing 2.1
    2xDVD rw Lite on
    หมดนี่ ยังอยู่ในประกันเลยครับ ยกเว้น ซาวน์ มันเก่ามาแว้ว คับ

Comment

ของผม P4 2.8 AGP 4X DDR333
      ลากมันไปที่ 3.8 อุณหภูมิก็ 67 โดยประมาณครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ P4 2.8O/C ไป 3.06 +6200 เล่นเกมสบายครับ /BF2142

Comment

Originally posted by Mamypoko View Post
          ของผม P4 2.8 AGP 4X DDR333
          ลากมันไปที่ 3.8 อุณหภูมิก็ 67 โดยประมาณครับ
          ลากไป 3.8 ใช้ตัวระบายความร้อนของอะไรครับ อยากแรงมั่ง

Comment

ผมก็เช่นกัน 2.8E+P4P800SE+GF6600
            ยังใช้ได้ดีอยู่ แต่เมนบอร์ดมันร้องกลับบ้านไปทีแล้วครับ หุๆ ใช้มา2ปีครึ่งและ

Comment

ใช้ Zalman 9500U-LED ครับ การ์ดจอ 9200se ของ Asus ครับ Agp4x ด้วย อยากได้ใหม่เหมือนกัน แต่ก็ยังใช้งนได้ดีครับ
              Last edited by Mamypoko; 7 Dec 2006, 17:18:13.

Comment

คงเป็นตัวนี้ใช่มั๊ยครับ แพงป่ะ คิดว่าจะมีโครงการปล่อยสู่เพื่อนๆมั่งมั๊ยคับ อิอิ

Comment

ผมซื้อมา 2xxx ครับ จำตัวเลขแน่นอนไม่ได้

spec เครื่องผมก็มีดังนี้ครับ

P4 2.8 socket 478
                  Asus P4PE2-X
                  Ram ddr333 apacer 512*2
                  Asus 9200se 128mb agp4x
                  hdd 40 + 120 gb ide
                  Creative SB Live 5.1

ครับ หลังจากที่ 2.8 ไป 3.8 เช็ค SuperPI 1M 32M ผ่านหมด ใช้งานเล่นเกมส์ก็ราบรื่นดีครับ

Comment

Originally posted by PowerEasy View Post
                    ยังใช้อยู่ครับ และไม่เปลี่ยนด้วย 478+Agp 8X เนเวอร์ดาย.... อิอิ
                    เช่นกันครับ ตัวเดียวกัน อิอิ

Comment

กะว่าสิ้นเดือนนี้จะไปเอา s - preหso มาใช้ที่บ้านอ่ะคับ
                      แต่กำลังคิดอยู่ว่าจะเอา cpu ตัวไหนมาลง ยังไงผู้รู้ฝากช่วย
                      คิดหน่อยนะคับ อิอิ

Comment

แล้วมันใส่การ์ด 1950 proได้ไม๊ครับ ตัวAGP นะ

Comment

ได้ดิคับ
                          478รายงานตัว

Comment

ได้ดิครับ

Comment

ของผมไว้ที่บ้านครับ Pentium4[478][Northwood] 2.8GHz @ 3.1 GHz AGP-4x RAM SDR-133 เอาไว้เล่นเกมเล็กๆ ดูหนังหน่อยๆ

Comment

เพื่อนๆมีใครอยากปล่อยเจ้า p4 478 พร้อมซิ้งค์
                                ผมรอรับนะครับ เพราะมีบอร์ดใหม่เหลืออีกหนึ่งตัวยังปิ๊งๆ

Comment

Working...
                                X