Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel 775 CLUB ชมรมคนรัก 775 เกาเก๋าแต่ยังไฟแรง ร่วมแชร์ประสบการณ์ พูดคุยกันได้ที่นี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว้าว ๆ ๆ ๆ ท่านดุ๋ยยยย มาแล้ววววว ๆ ๆ ๆ ๆ .... งามแท้ งามว่า ดุดัน ต้องหาแรมโทนแดง(ไม่สด) มาใส่คู่กัน ซิงค์พัดลมแรม แดงดำ แบบ Corsair ก็โอนะ แต่หายากหน่อย

Comment

• Originally posted by alien28 View Post
      ว้าว ๆ ๆ ๆ ท่านดุ๋ยยยย มาแล้ววววว ๆ ๆ ๆ ๆ .... งามแท้ งามว่า ดุดัน ต้องหาแรมโทนแดง(ไม่สด) มาใส่คู่กัน ซิงค์พัดลมแรม แดงดำ แบบ Corsair ก็โอนะ แต่หายากหน่อย
      ต้องยกเครดิตให้เจ้าของเดิมครับ ดูแลมาดีมาก อิอิ ยังไม่มีแรมถูกใจแอบดูต่อไปก่อนครับ

Comment

• คงได้เวลาบอกลาแล้วสำหรับของผม มีคนติดต่อขอซื้อมาแล้วแต่ไม่เอาออปชั่น...

ใช้เอง

ขาย... จัดสงจัดสายไม่ต้อง แถมซิงค์การ์ดจอถอดไม่ได้ ถ้าเอาของเดิมมาใส่มันจะติดซิงค์เม็ดแรมที่แปะเข้าไป ว่าจะขายแยกสักหน่อยคงไม่ได้แล้วล่ะ
        เดี๋ยว SSD กับ HDD อีกตัวจะถอดออกด้วย เก็บไว้ใช้เอง
        Last edited by Beaver_XT; 14 Nov 2013, 17:51:51.

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
          ปล. Mantle ณ วันนี้จะรองรับเฉพาะ Radeon R 200 Series เท่านั้นนะครับ ที่เป็น HD 7xxx ทั้งหลายที่ลุ้นกันว่า
          จะใช้ได้ ผมสรุปเลยว่ายังไม่ได้ครับ แม้จะแฟลต Bios ก็ไม่ได้ครับ ทว่าหากว่ากันจริงๆ มันขึ้นกับ AMD เท่านั้นเอง
          ว่าจะให้ใช้หรือเปล่าสำหรับ HD 7xxx เพราะ Mantle เป็น Open Project ไม่ใช่ AMD เป็นเจ้าของแต่อย่างใด
          ข่าวนี้ ชัดเจน ต้องแชร์ต่อคับคับ

Comment

• ^
            ^
            555+ ดีนะที่ไม่ได้ซื้อ 7950 มารอลุ้น.... แต่ดันไปซื้อ 660Ti มาแทน อิๆ กำ!!!

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
              ^
              ^
              555+ ดีนะที่ไม่ได้ซื้อ 7950 มารอลุ้น.... แต่ดันไปซื้อ 660Ti มาแทน อิๆ กำ!!!
              ตัววัดไฟ Meter นั่นเท่าไรคับ ผมแอบสน กำลังจะสั่งซื้อ

Comment

• ^
                ^
                ตีเป็นเงินไทยประมาณ? 900 ครับ

Comment

• ช่วงนี้อัดเกมส์นี้ไปก่อนฮ่าๆๆ
                  ยุทธการเริ่มแล้ว

i7 860@3.5GHz + 6850 เดิมๆ RAM 4GB

ภาคนี้แค่เริ่มก็มันส์แล้ว
                  ส่วนปรับได้แค่นี้ล่ะ
                  ถ้ามากกว่านี้ ชัดๆ ตอนยิงร่วงตุบทันตาเห็น

แสดงภาพเล็กน้อย

โดรว์เวอร์ 13.11 b8 เด้งแหะ
                  ต้องลองตัวใหม่ ว่าจะดีขึ้นมากกว่าเดิมไหม

Comment

• ^^ COD Ghost เกมนี้ปรับ Ultra + XFAA เล่นได้ลื่นๆ 7970 + แรม 8 gb
                    ..แต่ถ้าปรับ 2x หรือ 4x เจอฉากระเบิดจะไม่กระดิกไปไหนเลย 555 แต่ขอบอกว่ามันมากครับ.

Comment

• บอร์ด Rampage Extreme ท่านได้มาเท่าไหร่ครับ

ส่วนของผมตอนนี้ บอร์ด Crosshair IV Extreme เคลมมาสองเดือน วันนี้กลับมา เป็นปกติสุขแล้วครับ

Comment

• นอนก่อนคับ พรุ่งนี้ภารกิจเยอะ ไม่ไหวแหละ 555

Comment

• ^
                          ^
                          ทำไงให้ Afterburner ใช้กับ Application 64 bit ได้อ่ะท่าน ของผมมันไม่ยอมรับ

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
                            ^
                            ^
                            ทำไงให้ Afterburner ใช้กับ Application 64 bit ได้อ่ะท่าน ของผมมันไม่ยอมรับ
                            >>เวอร์ชั่นนี้เท่านั้นคับ<<

อ๋อ อย่าลืมลบไฟล์ ที่ลงท้าย OEM ในโฟลเดอร์ออกก่อนรันนะคับ

Comment

• Originally posted by KarnRedsun View Post
                              บอร์ด Rampage Extreme ท่านได้มาเท่าไหร่ครับ[/img][/url]
                              เรื่องราคาอย่าไปคิดมากครับ ประเด็นสำคัญ ขอแค่ ครบกล่อง มีของ ไม่เจอโจรก็พอ ครับ

Comment

• Originally posted by anupong99 View Post
                                เรื่องราคาอย่าไปคิดมากครับ ประเด็นสำคัญ ขอแค่ ครบกล่อง มีของ ไม่เจอโจรก็พอ ครับ
                                แปลว่าเท่าไหร่ก็สู้ สินะ

บอร์ดผมที่ไปเคลมมา เป็นเหมือนเดิมครับ เสียเวลาเปล่าจริงๆ ไปเคลมมาไม่มีประโยชน์อะไรเลย

Comment

Working...
                                X