Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อเครื่องใหม่ครับ ขอสอบถามนิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อเครื่องใหม่ครับ ขอสอบถามนิดหน่อย

จะไปซื้อเครื่องใหม่วันพุธนี้ครับ แต่ไม่รู้จะไปที่ เซีย หรือพันทิพ ดี อยากทรายว่า 2 แห่งนี้ราคาของแตกต่างกันมากไหมครับ หรือผมควรจะไปซื้อที่ไหนดี
    อยากทราบราคา ของพวกนี้หน่อยครับตอนนี้เท่าไหร่มั่ง

AMD 64 3800+ AM2
    ASUS M2M-E
    Kingstion DDR2 1024/667*2 667/733 แตกต่างกันมากไหมครับ
    VGA 79000GS ซื้อของอะไรดีครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    Seagate 160G SATA2
    Enermax 460w

ขอบคุณครับ

ราคา ไม่ต่างกันหรอกครับ ค่ารถ ไปยังแพงกว่า เอาที่ใหล้ที่สุดนะ

ส่วนราคา เอานี่ไปดู เป็นราคาในเวป มันอาจจะถูกกว่าซื้อจริงนิดหน่อย ก็ ปล่อยๆมันไปครับ
    www.thanni.com

7900GS เป็ยผมจะเลือก SPARK นะถูกดี คุ้มครับ 7 พันกว่าบาท หรือชอบแบน ก็ winfast xfx ก็ได้ครับ8 พันหน่อยๆ

Comment

Working...
    X