Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมบ้่านๆยี่ห้อใดดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมบ้่านๆยี่ห้อใดดี

แรมบ้่านๆยี่ห้อใดดี คอแซ คิงตั้น คิงแม็ก rc ใส่เมนบอดds3 ครับ ช่วยแนะนำหน่อย เอามาลาก2140 น่ะครับบัส800 รบกวนด้วยน่ะครับ สินค้าประหยัดงบ - - มีหลายคนแนะนำคอแซ บางคนว่าคิงแม็ก งงไปหมดแล้ว

ตัวใหนก็ได้ครับ เอาตามใจชอบ + งบ นะ
    ดูที่ประกันดีๆ หน่อย (เน้นศูนย์ใหญ่ๆ)

Comment

kingston คับ^^

Comment

ไม่มีใครเอา แรมบ้านๆลากไป สุขาวดีได้มั้งหยอครับ *-*

Comment

เห็นเขาว่ากันว่าต้องดูที่ชิบคับ ถ้าเป็น พวก D9xxx ก้อจะดีคับ
          เคยเห็นช่วงก่อนนะ kingston vs chip D9 หากันให้ควักเลยทีเดียว^^
          แล้วก้อเห็นเขาบอกว่ามันชินไฟสูงไม่รู้เป็นยังไงเหมือนกันไม่เคยใช้

Comment

รอคนมาตอบเก็บ ความรู้เพิ่มครับ

Comment

แล้วยี้ห้อไหนประกันอะไร
              แล้วประกันอะไรดีครับ

Comment

ผมชอบ คอร์แซ ครับ แล้วผมก็ใช้อยู่ด้วย อิอิ
                คิงตั้นผมเลิกละ

Comment

ถ้าผมเลือกผมก็เลือก เรือใบ ครับ

Comment

Working...
                  X