Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าไอตัว 45 nm มาน 4คอร์แท้หรือเทียมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

555 จะแท้จะเทียมก็เป็น cpu อยู่ดี ยังไงก็ต้องดูที่ ความสามารถประมวลผล ต่อวินาที ต่อนาทีก็ว่าไป
    บางคน ม่ายอ๊าวม่ายเอาจะเอาคอเดียว แบบ กินไฟเท่ามดดม โหลดบิตไม่คิดมาก ฟาดมันไปซะ สัปดาห์ละ 161 ชม.
    ส่วนผมก็ม่ายสน จะแท้จะเทียม ถ้าเทียมเร็วกว่าก็คงไม่ไปใช้แท้ เหมือน กระเทยอะสวยกว่าผู้หญิง อินิ่กุเอากระเทยดีรื่นเริงกว่า 5555

Comment

สาวแท้หน้าตาธรรมดา กับ กระเทยสวยโคตร ผมก็เลือกสาวแท้ กันครับ (มันเอาได้ดีจริงๆนา.............)

Comment

ไม่รู้อ่ะครับรู้แต่ว่าเงินรั่วออกนอกประเทศอยู่ดี(ก็ของต่างชาติทั้งนั้น)

Comment

ซื้อมาใช้ให้ถูกกับการใช้งาน กับเงินที่เสียไปนั้นแลถึงจะเรียกว่าคุ้มค่ามังครับของแพงย่อมดีกว่าแต่ไม่ได้หมายความว่าต้องคุ้มค่าเสมอไป ทำงาน 20% อีก 80% เปิดทิ้งไวซ่ะงั้น 555+ ก็ว่ากันไป

Comment

Working...
          X