Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ที่ OC เนี่ยควรจะมี อุณหภูมิประมาณกี่องศาครับ(sinkเดิม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลดไฟอีกหน่อยครับ ลากแค่นั้น ไม่เห็นต้องอัดไฟขนาดนั้นเลย

Comment

Originally posted by ARES View Post
      ลดไฟอีกหน่อยครับ ลากแค่นั้น ไม่เห็นต้องอัดไฟขนาดนั้นเลย
      อ่า พอดีผมไม่ได้ไปปรับ อะไรเกี่ยวกับ ไฟ เลยน่ะครับ

Comment

Originally posted by ARES View Post
        ท่าน CPUZ ตัวเก่าท่าน ไฟมันโชมาตรฐาน ไม่ได้โชไฟที่ใช้จริงท่าน ต้อง 1.41.0 ไปท่านโชไฟจริง

Comment

อ่อ

Comment

ร้อนยังไม่ถึง 70c อัดไปเรื่อยๆ เลยครับ

Comment

Working...
            X