Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ตกคับระหว่าง ds4หรือ p5b dl ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไม่ตกคับระหว่าง ds4หรือ p5b dl ดีคับ

ผมเอามาใช้โดยไม่ oc ใช้แบบเดิมๆๆเลยคับ ท่านไหนที่เข้ามาช่วยแนะนำด้วยคับ ว่าตัวไหนดี เล่นเกมบ้าง เอนโคดหนัง p5b เมื่อเทียบกับราคาแล้วท่านว่าเหมาะสมกับคุนภาพหรือเนื้องานมั้ยคับ แล้วds4 หล่ะ ขอบคุนคับ

DS4 เหมาะสมครับ กับราคา

Comment

เชียร์อีกแรงครับเพราะ ว่าเปลี่ยนใจจะเล่นตัว ds4 ครับ

Comment

ds4

Comment

E6600@3.4ของผม+DS4+Coresair 1Gb
          เทสsuper PI 1MB ได้ 15.114ครับสุดยอด

Comment

ds4 อีกคน

Comment

DS4 ด้วยอีกคน มันสวยดีอ่ะ สมราคานะ P5WDH P5WDL ราคาแรงเกินไปอ่ะคับ แต่ขึ้นอยู่กับท่านอ่ะ ผมชอบเปลี่ยนคอมบ่อยๆๆ เลยไม่อยากใช้ราคาสูงงงงงง มาก ไม่ค่อยสมเหตุผล อ่ะ ส่วน wifi ผมก็มีเป็น USB อยู่แล้วอ่ะ เอาเงินที่เหลือไปซื้ออย่างอื่นหรือเพิ่มสเป็กดีก่าคับ

Comment

ลองดู BIO STAR น่าจะเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจในราคาประมาณ 4000 ได้ยินว่าฟังก์ชั่นครบเหมือนกัน ยังไงลองหาข้อมูลดูครับ ใช้เดิม ๆ ไม่ต้องแพงหรอกครับ เอาฟังก์ชั่นดี ๆ ไว้หน่อย

Comment

ผมใช้ DS-4 ครับ ใช้ดีครับผม

Comment

Working...
                  X