Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600 Vs E6850 บอกหน่อยไหนดีก่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ เหตุเกิดเพาะว่าผมตั้งกระทู้ไม่ได้

คืออยากทราบว่า เราจะรู้ได้ไงว่า การ์ดจอตัวนี้มี shader เท่าไหร่(ก่อนซื้อ)
    แล้วพอมีวิธีโกงเกมส์แบบว่าให้มันมองเห็นการ์ดจอเราเป็น shader 3.0 ได้ไหมครับ
    ซื้อมาลืมนึก X800 ไหงดันเป็น แค่ 2.0 ผมก็นึกว่าการ์ดมันสูงน่าจะเป็น 3.0 ซวยไปเลย
    อยากเล่น Lost Planet อ่ะครับ

Comment

คนสองคนแบกข้าวได้คนละ 3000 กระสอบต่อวัน
      กับคนสี่คนแบกข้าวได้คนละ 2400 กระสอบต่อวัน
      กลุ่มไหนจะเร็วกว่ากัน มันขึ้นอยู่กับจำนวนข้าว กับเวลาที่ให้
      ถ้าดีกว่าหมายถึงคุ้มค่ากว่า ก็ขึ้นอยู่กับงานที่มี ความต้องการแต่ละคนมันต่างกันจริงไหม
      หรือว่าคนสมัยนี้คิดไม่เป็นเสียแล้ว

ชอบข้อความของท่าน Merlin มากๆคับ
      เข้าไปดูนี่อีกทีนะคับกระทู้เก่าคับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=108372

Comment

โอ้ตายล่ะคับท่าน SolidWork มาตอบเองเลย

Comment

Working...
        X