Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q 6600 เหลือ 10900 จริงป่าวครับ ที่ web Tk ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นไปแล้วครับ ที่เว็ปต่างประเทศจาราคา 455 เหรียญลดเหลือ 300 เหรียญเอง ถูกกว่า E6700 อีกครับ...งงมาก ที่มาจาก เว็ป Newegg.com

Comment

ราคาน่าสอยจริงๆ

Comment

ผมซื้อตอน 20900 ขาดทุนยับๆๆๆๆๆๆๆ ฅนแก่เซ็งเลย

Comment

ถูกต้องทุกอย่างคับ เมื่อวันเสาไปซื้อคอมไหม่หมดเลย Q6600 มีคนสอยไป4-5กล่องได้อ่ะ

E6750 DS3R 2อย่างนี้ก้อส่งของกันไม่หวั่นไม่ไหวเลยคับ

Comment

ล่าสุดครับ ที่ต่างประเทศ ตัวนี้เริ่มขาดตลาดแล้วครับ รีบ ๆ ซื้อ ด่วนเลยครับ ช้าหมดอดสนุก

Comment

busitek ก็ลงแล้วคร้าบบบ

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

ราคาน่าสอยจริงๆ

-_-' ติดแค่มะมีตัง

Comment

Working...
              X