Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ E6600 คร๊าบบบบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เราใช้ซิงค์็HR-01กะซิลิโคนMX-1 ด้วยน๊ะ แต่ทำไมมันเย็นได้แค่เนี๊ยะ ไม่เข้าใจ นึกว่าจะประมาณซัก 30Cกว่าๆซะอีก

Comment

ลองเทสครับการ์ดจอใหม่+driver 162.01 ครับ กับ E6600@3.20

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
        ลองเทสครับการ์ดจอใหม่+driver 162.01 ครับ กับ E6600@3.20
        Core + mem การ์ดจอเท่าไหร่คะ

Comment

ใกล้ ๆ กันเลยน่ะ
          Last edited by Artemis; 6 Jul 2007, 00:47:30.

Comment

Originally posted by Artemis View Post
            Core + mem การ์ดจอเท่าไหร่คะ
            650/1900 ครับ แต่ต้องปรับ PCI เป็น 120 ด้วย

Comment

Originally posted by SatanNoi View Post
              เราใช้ซิงค์็HR-01กะซิลิโคนMX-1 ด้วยน๊ะ แต่ทำไมมันเย็นได้แค่เนี๊ยะ ไม่เข้าใจ นึกว่าจะประมาณซัก 30Cกว่าๆซะอีก
              ของผมใช้กับ Ultra120+พัดลม 120 mm
              กะซิลิโคน MX-1 อุณหภูมิของผม 28-31 เองนะครับ
              แต่ไม่ full load oะ

Comment

Originally posted by nongnum View Post
                ของผมใช้กับ Ultra120+พัดลม 120 mm
                กะซิลิโคน MX-1 อุณหภูมิของผม 28-31 เองนะครับ
                แต่ไม่ full load oะ
                อุณหภูมิต่างกันเยอะเลย ไม่ทราบว่าห้องแอร์ป๊ะครับ

Comment

ลองปิดโปรแกรมบางตัว ก็ทำให้คะแนนขึ้นมาอีกนิดนิงครับ

Comment

สรุปที่คะแนนมันต่างเป็นเพราะอะไรกันแน่น่ะเนี่ย

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                      สรุปที่คะแนนมันต่างเป็นเพราะอะไรกันแน่น่ะเนี่ย
                      ผมว่าน่าจะเป็นที่ windows ที่เราใช้ต่างกันครับ

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
                        ผมว่าน่าจะเป็นที่ windows ที่เราใช้ต่างกันครับ
                        อ้าว
                        ยังไงล่ะเราใช้ XP ทดสอบน่ะ Original ไม่มี MOD Windows

Comment

อ้าว
                          ยังไงล่ะเราใช้ XP ทดสอบน่ะ Original ไม่มี MOD Windows
                          สงสัย window mod จะแรงกว่า

Comment

Originally posted by ekaphop View Post
                            สงสัย window mod จะแรงกว่า
                            มันไม่เสถียรแต่เราได้คะแนนเท่านี้อ่ะ

Comment

รอ อีก 2 เดือนครับ
                              อาทิตย์ที่แล้ว เพิ่งไปเอา Galaxy8800gts มา กินแกลบกับเกมส์ไปอีกพัก

ตอนนี้
                              P4 2.66
                              GA-965P-DS3 R3.3
                              Kingston 1gx2 dual
                              Galaxy 8800gts OC 320MB
                              Seagate 320GB 7200.10 x2 Raid0
                              DeLUX 34A 500w
                              Samsung 226bw 22"w

เอาไว้ ได้ e6600 มาแล้วค่อยทำลายเซ็นสวย ๆ โชว์กับเค้าบ้าง จองที่ไว้ก่อนครับ
                              Last edited by พ่อน้องแนนต์; 9 Jul 2007, 14:19:14.

Comment

ความประทับใจคือ แรงๆ คล๊อกง่าย

ที่ไม่ชอบ คือ แพง

Comment

Working...
                                X