Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน เชคคอมผมหน่อยคับ ทำไมอยุ่ดีๆ ก้ ช้าๆ ขอบคุนมากคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน เชคคอมผมหน่อยคับ ทำไมอยุ่ดีๆ ก้ ช้าๆ ขอบคุนมากคับ

รบกวน เชคคอมผมหน่อยคับ ทำไมอยุ่ดีๆ ก้ ช้าๆ ขอบคุนมากคับ

ผมซื่อมาได้ เกือบ ปี

สเปก

CPU Intel(R) Celeron(R) CPU 2.66GHz

Mainboard and chipset
    Motherboard manufacturer
    Motherboard model 775V88+, 1.00

Memory
    DRAM Type DDR-SDRAM
    DRAM Size 768 MBytes
    3 ตัวอะคับ
    Module 0 A-Data Technology DDR-SDRAM PC3200 - 256 MBytes
    Module 1 GEIL DDR-SDRAM PC3200 - 256 MBytes
    Module 2 DDR-SDRAM PC3200 - 256 MBytes

Graphic Interface AGP
    Fx-5200 128MB

HDD Seagate 40GB

(( ซื้อมา4 เดือนแรก ก้ เล่นเกม ได้ปกติคับ แล้ว อยุ่ดีๆ เกมที่เล่น (เกมเดิม) ก้กระตุกคับ รวมถึงเกมอื่นๆ ด้วย เกม เล้กๆ ทีไม่น่ากระตุก ก้ กระตุกคับ))

- ผมลอง ฟอแมท ทั้ง HDD แล้ว ลง วินโด ใหม่ ก้ เหมือนเดิม ครับ ไม่รุว่า มัน เปนเพราะอะไร ทำให้ กระตุกคับ ใครพอ ทราบ กรุณาด้วยนะคับ ขอบคุนมากคับ

เสริม นิดคับ

ขนาด เล่น เกม Vcop ตอนนี้ ยัง กระตุกเลยคับ งง มั๊กๆๆ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันช่วยอัพ

Comment

ลองใช้แรมแค่สองตัวดูก่อนครับอาจเป็นที่แรมอาจไม่เข้ากันเพราะใช้ 3 ตัว 3 ยี่ห้อ

Comment

ลงวินใหม่เลยครับ

Comment

ลองเอาโปรแกรมที่ไม่ได้ใช้ออกบ้าง
            ไม่ก็ลงวินโดวส์ใหม่คับ

Comment

Working...
            X