Announcement

Collapse
No announcement yet.

e2140,e2160,e4300 จะซื้อเลยภายใน2วันนี้เลือกอันไหนดีครับ เอาไป oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้มาแล้วครับ e4300 4150 บาท

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by megamax007 View Post
      ได้มาแล้วครับ e4300 4150 บาท

ขอบคุณครับ
      ซื้อที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
        E2140,2160 มาแล้วเหรอครับ สงสัยผมตกข่าวแน่ๆ

ถ้าผมแนะนำนะผมว่าเล่น E2xxx ดีกว่า E4xxx ครับ เพราะ E4xxx มันลากยากกว่ามากเลย
        เห็นในเวบเมืองนอกลาก E2xxx กันแตะเกือบๆ 4G กันเลยทีเดียวครับ แต่ถ้าจะลากขนาดนั้น
        ต้องพร้อมด้วยนะครับ M/B ปรับได้เยอะๆ แรมวิ่งไกลๆ ผมรับรองว่าแจ่มครับ เสียอย่างเดียวตรงที่
        มันมีแคชแค่ 1M เนี่ยสิ แต่ว่าถ้าหากใช้งานธรรมดาทั่วๆไปผมว่าไม่แตกต่างจนรู้สึกได้แน่นอนครับ
        มาแล้วครับ เพิ่งออกจากป่ามาหรอครับ

Comment

E2140 ตอนนี้ดูแพงไปนิด ถ้าต่ำกว่า 3 พันก็น่าซื้อ แต่ถ้าเอาไปลาก(OC)ก็โอเค เห็นเขาว่าลากได้ไกล ดูไปคงเป็นเพราะ Cache น้อย ถ้า 400 มานี่คงซื้อมาลากเล่นกันมันเลย

Comment

สนใจ E2140 อยู่เหมือนกันครับ แต่มันแพงไปนิดนึง ถ้าซัก 3พัน น่าจะกำลังดี เพราะเห็นเอาไปลากได้ไกลอยู่ รออีกซักนิดน่าจะลงมามากว่านี้

Comment

Working...
            X