Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกระหว่าง CPU 2 ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by beetroot01 View Post
    งั้นกน่าจะเปน Q9400 สินะครับ

แล้วถ้าจะ OC นี่ใช้ เมนบอร์ด P5Q-pro

ได้ไหมครับ
    เล่น cpu ซะเทพ แต่บอร์ด

เล่น EP45-UD3R ดิครับ

หรือพวก Lanpaty

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
      เล่น cpu ซะเทพ แต่บอร์ด

เล่น EP45-UD3R ดิครับ

หรือพวก Lanpaty
      P5Q-PRO มันไม่ดีเหรอครับ

Comment

p5Q-pro ไม่ดีหรอคับ

แล้วถ้าจะ OC นี่ใช้ เมนบอร์ด P5Q-pro

intel core 2 quad 2.66 ลากได้ถึงเท่าไหร่คับ

Comment

p5Q-pro ไม่ดีหรอคับ

แล้วถ้าจะ OC นี่ใช้ เมนบอร์ด P5Q-pro ได้ไหมครับ

intel core 2 quad 2.66 ลากได้ถึงเท่าไหร่คับ

Comment

ผมว่ามันก็โอเคแล้วนะคับ P5Q-Pro

ถ้าลากก็อย่าลากโหดนัก เดี๋ยวจะกลับบ้านเกิดเร็วว่าที่ควร 5555++

ส่วนลากได้เท่าไหร่นี่แล้วแต่ฝีมือ+ดวง+ซิ้ง+หลายๆอย่างรวมกันคับ

Comment

Working...
            X