Announcement

Collapse
No announcement yet.

e5200 กับ p5q-e

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4Ghz+ ..................................แต๊บ

Comment

P5Q-E ประสบการณ์คนใช้ด้วยกันครับ bios ไม่ดีครับเซงกับมันระบบไม่ดีต้องเครมไปหลายรอบ ทั้ง Flash bios ไปก็หลายที เเต่ข้อดีก็มีนะมันก็ใช้งานค้องข้างง่ายดี ฟังชั้นเยอะ และอีกอย่างประหยัดไฟ(หรือเปล่า) อิอิอิ

Comment

4.5 ไปเลยคับ ^ ^

Comment

ถ้า 4.5 เทสผ่าน

ก็ไป 5.0 ต่้อเลยครับ..............................แต๊บ 555+

เอ๊ย ลืมไป E5200 นี่หว่า 5.0 ยาก

Comment

Originally posted by tee7789 View Post

P5Q-E ประสบการณ์คนใช้ด้วยกันครับ bios ไม่ดีครับเซงกับมันระบบไม่ดีต้องเครมไปหลายรอบ ทั้ง Flash bios ไปก็หลายที เเต่ข้อดีก็มีนะมันก็ใช้งานค้องข้างง่ายดี ฟังชั้นเยอะ และอีกอย่างประหยัดไฟ(หรือเปล่า) อิอิอิ
            ไบออสมันไม่ดีหรอคับ

Comment

Working...
            X