Announcement

Collapse
No announcement yet.

E7300 ของผมทำไมเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่ถึง 4 GHz อีกเหรอ หิหิหิ
    เมื่อคืน ไป 4.6 GHz เทส 3DMark 06 ละ แต๊บเลย มันดับแล้วเปิดไม่ติด อะ -*- (ดีที่ถอดถ่านแล้วหาย)
    ไฟ CPU 1.7 V -..-" (สงสัยร้อนมากไป)

Comment

แรงมากไปตะหาก - -

Comment

ฮื่ม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ยังไม่ถึง 4 GHz อีกเหรอ หิหิหิ
          เมื่อคืน ไป 4.6 GHz เทส 3DMark 06 ละ แต๊บเลย มันดับแล้วเปิดไม่ติด อะ -*- (ดีที่ถอดถ่านแล้วหาย)
          ไฟ CPU 1.7 V -..-" (สงสัยร้อนมากไป)

อย่างโหดครับท่านไฟ 1.7 ชอบเล่นกับไฟคงต้องเล่นน้ำแล้วครับ

E7xxx นี่ผมว่ากินไฟเยอะครับ

Last edited by pimmachote; 5 Apr 2009, 22:54:22.

Comment

Working...
          X