Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อย ตอนนี้มีใครใช้ Q9XXX กับ P5N32E-SLI หรือ Striker I บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by peachk_20 View Post
    ถ้าผมใช้ q9450 กับบอด ep43 จะดีมะครับ
    หรือใช้ q6600 ดีกว่่่า
    ถ้ามันใส่ Q9450 ได้ ก็เล่น Q9450 สิค้าบ ^ ^"

Comment

ว้าวๆ ได้จริงเหรอเนี่ยะ
      เอาแล้วๆ อืม อันนี้ใช้ Bios เวอร์ชั่นล่าสุดเลยใช่ไหมครับ

อยากรู้ อุณหภูมิครับ ปกติ/full อยูที่เท่าไหร่ที่ค่าใบออส defult ครับ
      อีกอย่างนึง เมนบอร์ดตัวนี้สามารถ พาเจ้า Q9450 ไปได้แค่ไหน จะติดตามครับ

Comment

ก็ตัวล่าสุดละ BIOS 1701

Idle 47 อ่ะครับ Full ประมาณ 70 กว่าๆ

ส่วนเรื่อง OC คงต้องไว้ก่อนน่ะครับ เพราะคอมมันปิดนานไม่ได้ *-*

แค่มันใส่ได้ก็ดีใจแทบแย่ละครับ ฮ่าๆ

Comment

ถ้าเปิดนานแล้วมันจะเป็นอะไรเหรอครับ
          ต้อง ลอง เบินมันนนานๆหน่อย เพื่อความชัว

แจ๋วเลย คราวนี้ก็ม่ต้องไปหาเมนบอร์ดใหม่แล้ว หวังว่าคงจะได้ได้ถึง รุ่น
          Q9650 เลยนะ บอร์ดนี้ยังคงคุ้มค่าจริงๆนะเนี่ยะ

ถ้ามากกว่านั้น FSB มันจะข้ามไปที่ 1600 เลย คงจะไม่ได้

แต่ยังไงก็ฝากหากมีเวลาก็ OC โชว์หน่อยนะ

Comment

ปิดครับ ไม่ใช่เปิด

SUPER PI 32M เกือบ 50 นาทีผมก็ว่านานแล้วนะ เพราะมันรัน 100% 4หัว Full Load ตลอด

แล้วปกติคอมผมจะเปิด 24/7 อยู่แล้วครับ

Comment

ว้าวใ่ส่ได้แหะ อิอิ รอให้ราคาลง > w <

จะมีปัญหาอะไรทีหลังมั้ยน่ะ ขอให้ไม่มีเถอะ อิอิ

ปล. ขอบคุณสำหรับความรู้คับ อิอิ

Comment

โอ้วใส่ได้ด้วยจริงๆแฮะนึกว่าไม่ได้แต่ผมก้อไม่เคยลองกะQ9650หรอกคับเคยใส่กับq6600 เท่านั้นข้อมูลที่ตอบไปพอดีไปถามเค้ามาอ่ะคับก็เลยบอกไปตามนั้น ขอโทษทีนะคับ

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ลืมเรื่อง ราคา บอร์ดนะครับ P5N32-E SLi ผมก็ใช้นะ ซื้อมือ 2 ด้วย ที่ภูเก็ต ราคาแค่ 2500 เองอะครับ

ประกันเหลืออีก ประมาณ 2 ปี ครับ ถ้าจำไม่ผิด
                  Last edited by nests; 30 Mar 2009, 23:03:31.

Comment

Working...
                  X