Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้ i7 965 เล่นเกมจะดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปิดเทอม ใหญ่ เกรียน ว้าวุ่น

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
      มีเงินอย่างเดียวไม่พอต้อง ...... ด้วย
      +1 หน่ะสิ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        ปิดเทอม ใหญ่ เกรียน ว้าวุ่น

Comment

เกมยิงไข่อ่ะ ลื่นสุดๆคับ

^^

Comment

.....

ยังไม่จบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

ถามว่าดีไหมดีครับ......แต่เอามาเล่นเกมส์ไม่คุ้มเพราะแพงราคาตกเรื่อยๆ ถ้าเอามาทำงานอะคุ้ม(ได้เงินคืนที่เสียไปตอนซื้อ)

Comment

ไม่รู้ตั้งใจถาม หรืออยากจะโชอ่าคับ >...<

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
                  มีเงินอย่างเดียวไม่พอต้อง ...... ด้วย
                  เขาบอกว่าจะเอาไปสร้างหนังอนิเมชั้นด้วยจะไปว่าเค้าทามไม
                  เขาลงทุนไปแล้วได้เงินกลับมา
                  ไม่ใช่เล่นเกมไปวันๆ

Comment

ผมว่าเค้าซื้อได้ก้ดีนะครับ
                    อยากเห็นประสิทธิภาพเหมือนกัน
                    ยังไงซื้อแล้วเอาผลงานมาโชว์ด้วยนะครับ
                    เห็นเป็นวิทยาทาน

Comment

อย่างงี่เค้าเรียกว่า Grean Power Up!

Comment

เยี่ยยมม คับบ !

ป.ล. FF4 ไปดูมาแล้ว หนุกมาก คับ ใครชอบแนวเดิมๆ ไปดุ นะคับๆๆ โดยเฉพาะ พี่ท่าน ดอม ยกล้อไม่ ยั้ง

Comment

Originally posted by reconnang View Post
                          ถามว่าดีไหมดีครับ......แต่เอามาเล่นเกมส์ไม่คุ้มเพราะแพงราคาตกเรื่อยๆ ถ้าเอามาทำงานอะคุ้ม(ได้เงินคืนที่เสียไปตอนซื้อ)
                          แหลง แบบนี้ผมว่าไม่ถูกคับ ของอะไรซื้อมาราคาก้อตกทั้งน๊านยกเว้นทองกะน้ามมันหรือคอมคุนราคาไม่ตก คุ้มไม่คุ้มอยู่ที่ผู้ซื้อนะผมคิดว่า ถ้าซื้อแร้วมีความสุขก้อคุ้มสุดๆล่ะสำหรับผม

Comment

จะมาใหม่
                            ตอนลงผลเทสนะ
                            ปล.คนมีเงินทำอ่าร่ายก้อไม่น่าเกลียด

Comment

คนมีเงินทำไรไม่ผิดครับ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                                เหลือครับ เหลือ ซื้อ ให้ผมซักชุด *-*
                                ใครจะซื้อให้ อ่าาา เงินเหลือเก็บไว้กินหมดดีกว่าไหนจะบ้านเล็กบ้านน้อย อิอิ

Comment

Working...
                                X