Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 VS E5300 แตกต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเพิ่งไปจัดให้เพื่อนมา E 5200 ครับ ทีแรกจะเอา E 5300 แบบที่ พี่วิกร แนะนำ เพราะตัวคูณมากกว่าหน่อยนึง แต่ของหมด แต่ถ้าแนะนำ ผมแนะนำเหมือนพี่วิกรนะ คือเก็บเงินที่เพิ่ม ซื้อ E 7xxx
    ประมาณ 1500 - 2000 ไปลงกับ การ์ดจอดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by cuejingjun View Post
      ผมเพิ่งไปจัดให้เพื่อนมา E 5200 ครับ ทีแรกจะเอา E 5300 แบบที่ พี่วิกร แนะนำ เพราะตัวคูณมากกว่าหน่อยนึง แต่ของหมด แต่ถ้าแนะนำ ผมแนะนำเหมือนพี่วิกรนะ คือเก็บเงินที่เพิ่ม ซื้อ E 7xxx
      ประมาณ 1500 - 2000 ไปลงกับ การ์ดจอดีกว่าครับ

VGA ตอนนี้ยังไม่อยากเปลี่ยนอ่ะคับ คือผมจะเปลี่ยน CPU กับเพิ่ม RAM ครับผม

สเป็กเครื่องตอนนี้ก็ตามลายเซ็นเลยอ่ะคับ VGA EN8600GT 512mb ครับ

Comment

Working...
      X