Announcement

Collapse
No announcement yet.

HELP!!!! หา P5W DH ไม่ได้ ตัดใจเอา DQ6 ดีไหมครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วbusitekละครับมีมั้ย

Comment

Originally posted by bal View Post
      ลองสั่งที่ thanni.com ดูสิครับ ผมเห็นมีอยู่นะ
      สั่งแล้วครับ คำตอบ คือ หมดครับ ไม่มีกำหนดนำเข้า

Comment

Originally posted by CruelBest View Post
        แล้วbusitekละครับมีมั้ย
        ไปมาแล้วครับ ไม่มีเช่นกัน คำตอบก็คือไม่มีกำหนดเช่นกันครับ

Comment

บทสรุปของ P5W DH นะครับ คือผมพยามสุดๆแล้ว ปัญหาคือโรงงาน Asus ผลิตไม่ทันกับความต้องการของทั่วโลกอ่ะครับ แล้วก็ไม่ใช่แต่ที่บ้านเราขาดของ ที่อื่นก็ขาดของเช่นกัน วัยรุ่นเซ็ง รอ ศ นี้อีกรอบครับ ถ้าไม่เข้าอีกผมไม่รอแระ จะสอย DQ6 แระครับ

Comment

DQ6 ราคาเท่าไรเหรอครับ (ร้านไหนครับ)

Comment

อืม ฮอทดีจิงๆเจ้า พีไฟว์ดับเบิ้ลยู ดีเฮช เนี่ยะ
              ข้าน้อยรอดตัวไป แง่บ

Comment

ผมก็รอดไป

เพราะไม่มีเงินซื้อ 555

Comment

Dcom มีครับ
                  เขาบอกว่าสั่งได้ไม่เกิน2อาทิตย์ครับ

Comment

-.-
                    เล่น P5W DH ดีก่าครับ หรูดี ^^

Comment

Originally posted by ปิ๊เหม็น View Post
                      dq6 รองรับ 4 core ที่แรงกว่า conroeด้วย คุ้มราคา
                      ds3 ds4 ไม่รองรับจ้า
                      965 รองรับหมดครับ

Comment

เลือกตามที่คุณชอบแล้วกันครับ ดีที่สุดแล้วครับ อิอิ

Comment

Working...
                        X