Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้ครับ

ผมใช้ P4 3.0 Prescott478 อยากรู้ว่าตัวนี้เล่นเกมแรงๆได้ประมาณไหน ตอบหน่อยครับ

แรงดีพอสมควรเลยครับ ถ้าได้การ์ดจอดีๆ มาเสริม และใช้งานกับเมนบอร์ดที่ใช้ชิพเซ็ต intel 865PE หรือ 875P จะดีมาก ใส่แรมสัก 1GB แบบ Dual
    Channel PC3200

แนะนำ Pentium 4 3.0E + GeForce 7900GS คู่นี้แรงใช่ย่อยครับ ร้าน
    เน็ตข้างบ้านผมใช้เล่นเกมส์ออนไลน์ลื่นพอประมาณทีเดียวครับ

Comment

7900GS ยังแค่ลื่นพอประมาณเองหรือครับ I-YA

หลานเอ๋ย เจ้าจงใช้ 6600GT DDR3 ของลุงให้คุ้มค่า แล้วอย่าเพิ่งว่ากัน 5555

ร้านปิดแล้ว อิ อิ

Comment

Originally posted by porkaew03 View Post
        ผมใช้ P4 3.0 Prescott478 อยากรู้ว่าตัวนี้เล่นเกมแรงๆได้ประมาณไหน ตอบหน่อยครับ
        แรงครับ สบายทุกเกมส์ (แต่การ์ดจอผมแรงน้อยไปนิดนะ)
        ผมก็ใช้ P4 3.0 (630) Prescott แต่ 775 ผมว่าน่าจะเหมือนกันทุกอย่างยกเว้น Socket เท่านั้น (แรงเท่ากัน)

cpumark99
        super PI 1 M
        CPU Score 3Dmark06
        CPU Score AquaMark3

Comment

อาฮ้า...ตู้ปลาเราแรงกว่า Forsa LT ลูกเอ๊ยยยยย.....
          ได้ตั้ง 53,xxx แหนะ

เปิดแล้ว...ร้านโกโก้ อิ อิ

Comment

โอ๊ว คุณลุงอ๊อดซดโกโก้เย็นๆ แล้วแรงจังครับ ฮิๆๆ อยากแวะไปดื่มแถวลาดกระบังซักที อิอิ

Comment

Working...
            X