Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5B-DELUXE VS DS4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

P5B Deluxe คร๊าบ สบาย ๆ กับ บัส 500 !!!

Comment

P5B ครับ ผมก็ใช้ สีสวยสุดยอด

Comment

P5B ครับ เผื่อไว้ท่านเปลี่ยนใจ

Comment

Ds4 เงินเหลืออีก 500+ เอาไป ซื้อขนมกินดีกว่าครับ(คล๊อก ก็ไม่ ขี้หมู ขี้หมา อะ )
          P5B ก็น่าเล่นครับ
          Last edited by kidnapped1; 17 Aug 2007, 00:39:28.

Comment

เลือก "ใจ" ครับ มันอยู่ที่ใจคุณชอบอะไร แบบไหนมันเป็นสิ่งที่คุณคิดแล้วเลือกเลย มันไม่มีที่สุดสิ้นหรอก สิ่งที่ทุกคนบอกว่าดี อาจไม่ถูกใจคุณก็เป็นได้......เลือกเองรับรองเป็นคอม

Comment

Working...
            X