Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5K PL-1600 เอามา OC ดีไหมครับตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Trojan View Post

ตัวนี้เหรอครับ GigaByte GA-EP31-DS3L ใช้ OC ได้ดีไหมครับกับ E6300

หรือมีใครใช้อยู่บ้างแล้วดีไหมครับตัวนี้

ดีจริง พรุ้งนี้ผมจะไปถอยมาเลย
    ดีครับตัวนี้ ocกับตัว e6420 ได้ตั้ง4g

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      งะ 2500 สอยมาที่ไหนพี่วิกร ย้ายค่ายซะแว้ว
      ซีคอนครับ

ของคนอื่นเค้าฝากประกอบครับ
      แพงกว่า EP 31 300 เอง เลยลองดูครับ

Comment

p31 g31 strap ได้ไหมครับมีคนฝากถาม ฦฦ

Comment

อีก 300 หรูกว่ากันเยอะคับ แล้วมาวักดวงกับโรคความจำเสื่อมกันดีกว่า

Comment

แล้ว msi p35 neo เป็นไงมั่งคับ

Comment

โหดจังคับ ท่านวิกร

Comment

สนใจแต่โรคความจำเสื่อมมันเป็นยังไงเหรอครับ

Comment

ตัว EP ผมไม่ค่อยสันทัดเท่าไหร่ จากหลายๆท่านในบอร์ด พบปัญหาเยอะ

แนะนำไป เล่นตัว P31-DS3L ตัวเก่าดีกว่าครับ ลากมันส์ดี

Comment

Working...
                  X