Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุด P5E กับ E7300 ของผม ก็รันOthort ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Toffeecheese View Post
    ดีใจด้วยครับ

รัน Orthos Priority 9 + SuperPI 32M ทิ้งไว้ ดื่มวีต้าแล้วไปนอนครับ

Priority 1 ผ่าน Priority 9 ก็ไม่ยากแล้ว

ชอบไฟ CPU จริงๆ
    ผมเคยรัน Orthos Priority 9 ตอนเล่นไฟสูงๆ 2 หัวทิ้งไว้ ดื่ม....แล้วไปนอนครับ
    เช้าแพ็คของรอเครม

Comment

Originally posted by Chodose View Post
      ผมเคยรัน Orthos Priority 9 ตอนเล่นไฟสูงๆ 2 หัวทิ้งไว้ ดื่ม....แล้วไปนอนครับ
      ของเค้าดีจริง 5 55

Comment

orthos นี่มันแด็กไฟครับ เอาจริงๆ Priority 9 นี่ต้องไฟ 1.3+ แล้ว

Comment

Originally posted by Chodose View Post
          555555555

ท่าทางจะดื่มเบียร์แล้วไป OC ก่อนนอนแน่เลย

เมาแล้วปรับไฟเกิน กร๊ากกกกกก

Comment

มาแล้วครับ อัพเดท super pi 32 เมก 2 หัว orthos Priority 9 ด้านล่างเลยครับ

Othort ต้องเพิ่มไฟครับ

Last edited by gochi; 8 Jan 2009, 22:21:34.

Comment

ซ้ำซะงั้น
              Last edited by gochi; 8 Jan 2009, 22:11:27.

Comment

แจ่มเลยครับ

ไฟก็ยังน้อยอยู่ดี น่าเล่นจริงๆ เอามาแลก E7200 ผมดีกว่า 555

เปลี่ยนซิ้งค์เป็น V8/Trueblack ฟูลโหลดเหลือ 40แน่ๆ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                  แจ่มเลยครับ

ไฟก็ยังน้อยอยู่ดี น่าเล่นจริงๆ เอามาแลก E7200 ผมดีกว่า 555

เปลี่ยนซิ้งค์เป็น V8/Trueblack ฟูลโหลดเหลือ 40แน่ๆ

แต่ยังไง ไม่กล้าอัด ไป 4.5Ghz อ่ะ ไม่ได้กลับแต็ป รอซิ้งดีๆก่อน
                  แล้ว ของท่าน 4.5 ไฟเท่าไรครับ
                  ตอนนี้งบหมด โดน ผบทบ ยิึดอำนาจ

Comment

เล่น hz สูงๆ เทส pi หัวเดียวเอามันต่อเลยครับ อิอิ

Comment

ตัวคูนน่าจะเล่นซะ 8-9 น่ะครับ ไฟอีกนิดแรงได้อีก

Comment

Working...
                      X